PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Resident Evil 5 : Alternative Edition หรือ Gold Edition มีลง PC ไหม

biobobzaa
9th February 2012, 00:53
ตามหัวข้อเลยจ้า อยากรู้ว่าเกม Resident Evil 5 : Alternative Edition หรือ Gold Edition มีลง PC ไหม เห็นตามเวปบอกว่าลงแค่ PS3 กับ Xbox360 เอง ชาว PC จะได้มีโอกาสเล่นเหมือนชาวคอนโซลไหมอ่ะ ใครรู้วานมาตอบทีจ้า

RlucksN
9th February 2012, 01:41
ไม่ลงครับ และผมก็คิดว่าคงไม่ออกpcแล้วละ ภาคORCกับ6ก็ออกปีนี้อีก ได้แค่หวังว่าภาค6มันคงไม่มีEditionอะไรออกตามมาอีกก็แล้วกัน

FreedomBlood
9th February 2012, 02:03
ไม่มีลงครับ และผมก็เชื่อว่า RE6 ต้องมีภาคที่ลงท้ายด้วย Edition แน่ถ้าไม่มีสิไม่ใช้ Capcom
ป.ล เจ๋บใจไม่หายตอนRE5 ออกใหม่ๆดันต้องเสียเงินเพื่อซื้อโหมด VS ซึ่งมีอยู่ในแผ่นอยู่แล้ว แคปหมูนะแคปหมู

biobobzaa
9th February 2012, 11:08
พูดถึงทาง capcom ที่ชอบหากินกับเกมเก่าๆแล้วเอามาออกใหม่ เพิ่มโน้นเพิ่มนี่นิดหน่อยอย่างพวก editionๆ นึกถึงเกม street fighter เลย ออกมาหลายเวอร์ชั่นเกิน ใครซื้อของแท้ไปนี่...ไม่กลุ้มใจหรอกเหรอเนี่ย - -////