PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำร้านที่ดี ๆ ในการซื้อ Ps3-Xbox หน่อยคับ

kaneth
9th February 2012, 19:45
ยัง เลือกไม่ถูกเลยคับว่าจะซื้ออันไหนดีระหว่าง Ps3 Slim - Xbox 360 Slim

Ps3 อยากเล่น God of war III Xbox อยากเล่น kinect คับ -0-

ขอร้านใน กทม. นะคับ อยากได้ราคาไม่สูงมากนัก ขอราคาต่ำ ๆ หน่อยแล้วกันนะคับ ขอบคุณคับ

ปล. มีร้านอื่นอีกไหมนอกจาก happyconsole Blu o online G corner psinw hamoto.... nadz itemgameshop

หรือว่าร้านไหน สินค้าดี + ราคาดี สุดคับผม . ที่ zeer - futurepark รังสิต มีร้านดี ๆ ไหมคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

kaneth
10th February 2012, 19:24
รอคำตอบอยู่นะคร้าบบบ

FreedomBlood
10th February 2012, 20:07
เพิ่มเติมร้านขาย Gconshop ผมแนะนำให้ซื้อPs3 เพราะ kinect ไม่มีเกมน่าเล่นเลย

tonkune14
10th February 2012, 20:13
ยัง เลือกไม่ถูกเลยคับว่าจะซื้ออันไหนดีระหว่าง Ps3 Slim - Xbox 360 Slim

Ps3 อยากเล่น God of war III Xbox อยากเล่น kinect คับ -0-

ขอร้านใน กทม. นะคับ อยากได้ราคาไม่สูงมากนัก ขอราคาต่ำ ๆ หน่อยแล้วกันนะคับ ขอบคุณคับ

ปล. มีร้านอื่นอีกไหมนอกจาก happyconsole Blu o online G corner psinw hamoto.... nadz itemgameshop

หรือว่าร้านไหน สินค้าดี + ราคาดี สุดคับผม . ที่ zeer - futurepark รังสิต มีร้านดี ๆ ไหมคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ผมไปซื้อ Xbox กับ PSP ที่ PSPinw ครับ เข้าบริการดีนะหลังการขายกะดีๆ

n0om
11th February 2012, 08:35
ps3 ซื้อศูนย์เลยครับแพงกว่าแต่สบายใจ

amanza555
19th February 2012, 21:08
สะพานเหล็กมีทุกอย่างคับ