PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมต้องทำยังไงให้ผู็หญิงคนนึงถึงหายเครียด

jamenasa
9th February 2012, 20:10
ผมเริ่มเลยนะครับ คือแฟนผมวันนี้เค้าไปเจอแฟนเก่าซึ่งเป็นแฟนคนแรกของเค้าและเป็น...(ไม่ขอพูด)ของเค้า ซึ่งเค้าก็เครียดทุกวันจนทำให้ผมอยากจะเอาความเครียดของเค้ามาไว้ทีผมเอง เค้ามาพูดกับผมทุกวันผมก็รับฟังทุกวัน และผมอยากจะทำให้ผู็หญิงคนนึงหายเครียด

ผมต้ิองทำยังไงถึงให้แฟนผมหายเครียดได้ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมจนปัญญาแล้ว

jamenasa
9th February 2012, 21:53
ดันหน่อยครับ

ballba
9th February 2012, 22:07
ให้กำลังใจเขาเสมอครับ และให้เธอรับรู้ไว้ว่า ยังมีผู้ชายคนนึงที่รักเธอและอยากดูแลเธอ ไม่อยากเห็นเธอเสียใจปลอบใจเธอ โดยการยิ้มทั้งน้ำตา

ทำให้ดีที่สุดครับ แล้วสักวันเธอจะเข้าใจและเห็นค่ากับสิ่งที่คุณได้ทำลงไป สุดท้ายเธอก็ลืมคนเก่าได้ และซั่มกับนาย เป็นอันเสร็จพิธี ~ like !

jamenasa
9th February 2012, 22:17
ให้กำลังใจเขาเสมอครับ และให้เธอรับรู้ไว้ว่า ยังมีผู้ชายคนนึงที่รักเธอและอยากดูแลเธอ ไม่อยากเห็นเธอเสียใจปลอบใจเธอ โดยการยิ้มทั้งน้ำตา

ทำให้ดีที่สุดครับ แล้วสักวันเธอจะเข้าใจและเห็นค่ากับสิ่งที่คุณได้ทำลงไป สุดท้ายเธอก็ลืมคนเก่าได้ และซั่มกับนาย เป็นอันเสร็จพิธี ~ like !

ฮ่าๆๆคำสุดท้าย ครับผม ผมก็คอยยิ้มทั้งนํ้าตาแล้วก็พูดทั้งนํ้าตานั้นแหละครับแต่เค้าไม่อยากทำให้ผมต้องเครียดไปกับเค้าด้วย ผมก็รู้นะว่าเค้าอยากให้ผมสบายใจแต่ผมอยากจะร่วมทุกข์ร่วมสุขไปกับเขา ผมอยากใช้ซีวิตไปกับเค้า เพราะเวลาผมอยู่กับเค้ามันทำให้ผมสบายใจ ผมจึงอยากทำให้เค้าหายเครียดได้เร็วที่สุด ผมจึงมาปรึกษาเซียนความรักในjokergameนี้แหละ

eswc2011
9th February 2012, 22:20
ก็พยายามให้กำลังใจเขาไปครับ และทำดีกะเขาให้มากๆ รับรองเธอคนนั้นตกเป็นของท่านแน่ เหอๆ~ :p

jamenasa
9th February 2012, 22:25
ก็พยายามให้กำลังใจเขาไปครับ และทำดีกะเขาให้มากๆ รับรองเธอคนนั้นตกเป็นของท่านแน่ เหอๆ~ :p

55. ครับผม ผมไม่ได้หวังว่าเค้าจะต้องเป็นของผมนะครับ :sweat แต่ไม่เป็นไรขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

saphira
9th February 2012, 22:57
นายจะกล้าทำไหมละวิธีของเราอ่ะ

หา ดอกชบาดอกใหญ่ๆ 1 ดอก สีไรก็ได้ เอามาทัดที่หู ข้างไหนก็ได้ ทาแป้งหนาๆ ที่หน้า หาแต่งขอบตาให้ดำๆทั้ง 2 ข้าง
หาเสืทอผ้าที่ม่ใช้แล้วขนาดพอดีตัวหรือใหญ่กว่า เอามาตัดแขนข้างไหนก็"ด้แล้วเอาไปเย็บติดอีกข้างให้ยาวๆ
หากางเกงลายลูกไม้ สีไรก็ได้ หาถุงเท้า สั้นข้างยาวข้าง (ถ้าให้ดีต่างสียิงดี) แล้วก็ใสรองเท้าบูท 1 ข้างและรองเท้าแตะ 1 ข้าง
อ้อ อย่าลืม ทาปากสีแดง ด้วยนะ และก็แต่งผมให้หยิดๆ เลยยิงดี

แค่นี้เขาก็ยิ่มออกแล้ว

ปล ระวังโดน เทคบาลเอาสวิงมาครอบด้วยละ

arizona_
9th February 2012, 23:03
เครียดเรื่องแฟนเก่าเหรอครับแฟนเก่าเขาไปทำอะไรให้เหรอครับหรือเธอคนนั้นเครียดเรื่องเลือกใครไม่ถูกอะไรยังไงบอกละเอียดๆหน่อยจ้าได้แนะถูก

jamenasa
10th February 2012, 09:50
เครียดเรื่องแฟนเก่าเหรอครับแฟนเก่าเขาไปทำอะไรให้เหรอครับหรือเธอคนนั้นเครียดเรื่องเลือกใครไม่ถูกอะไรยังไงบอกละเอียดๆหน่อยจ้าได้แนะถูก

เค้าเครียดเรื่อง....ของเค้าซึ่งเค้าเครียดมากเค้าบอกผมว่าเค้าขอโทษถ้าเค้าย้อนไปได้เค้าไม่อยากให้มันเป็นแบบนี้ ซึ่งผมก็รับมันได้ ผมไม่ได้ถือว่ามันจะสำคัญไรมาก มันเห็นแก่ตัวเกินไปที่จะทิ้งผู้หญิงเพราะเรื่องแบบนี้เค้าก็เลยเครียดมากเค้าอยากจะลืมซึ่งผมก็จนปัญญาไม่รู็จะทำยังไงให้เค้าลืม และมาเมื่อวานตอนเย็นผมไม่ได้อยู่กับเค้า แฟนผมอยู่กับเพื่อน ซึ่งเค้าจะไปซื้อของเค้าก็ได้เจอแฟนเก่าเค้าซึ่งจะมาขอคืนดีด้วย แต่เค้าก็ร้องไห้ออกมาเค้าบอกว่าลำคานแฟนเก่าเค้า ซึ่งผมอยากจะให้เค้าลืมแฟนเก่าเค้าผมอยากไม่ให้เค้าเครียดแค่นั้นเอง ผมจึงมาปรึกษาว่าทำยังไงไม่ให้เค้าเครียดเรื่องแบบนี้อีกแล้ว