PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : batman arkham city ใครเคลียร์แล้วถามไรหน่อยเด้อ

tanatorn
9th February 2012, 23:24
ถามว่าเควสย่อย riddler hostage ช่วยพวกตัวประกันอะจากเฮีย ? ผมช่วยไปแล้ว 2 ห้อง ที่ไอหน้าตึกที่มีเครื่องหมาย ? แต่มันยังเคลียร์ไม่หมดต้องทำยังไงถึงจะไปช่วยพวกที่เหลือได้อีกมันยังไม่เคลียร์อะอยากเจอเฮีย? แกมาก ว่างมากทำ ????? ให้เก็บ trophies เต็มบ้านเต็มเมืองบางอันถึงกับมึนเลยทีเดียวกว่าจะคลำวิธีได้

RlucksN
10th February 2012, 01:46
ต้องเก็บโทรฟี่กับแสกนจุดไปเรื่อยๆครับ อีนิกม่าแมชชีนมันจะเด้งขึ้นมาบอกจุดเอง เพราะถึงรู้ที่อยู่ก่อนก็เข้าไปไม่ได้อยู่ดี

Ezios
10th February 2012, 09:34
เก็บถ้วย ไปเรือยๆ ถึงยอดตามเป้า มันจะเด้งเครื่อง ให้เราแก้ปริศนาหาจุดถัดไป ๆ ทำไปเรื่อยๆ

ตัวผมเองจับมันได้ หลังจบเกมส์แล้วมาเคลียร์

tanatorn
10th February 2012, 12:03
ขอบคุณครับ มีเควสนี้แหละที่ต้องมาถาม เควสอื่นคลำทางมั่วๆเคลียร์หมดและ แล้วเควสหลักเควสรองหมดแล้วมันจะมีไรให้ทำอีกมั้ยครับ

RlucksN
10th February 2012, 12:53
ขอบคุณครับ มีเควสนี้แหละที่ต้องมาถาม เควสอื่นคลำทางมั่วๆเคลียร์หมดและ แล้วเควสหลักเควสรองหมดแล้วมันจะมีไรให้ทำอีกมั้ยครับ

ก็เหลือแค่เก็บโทรฟี่ แสกนจุด และก็พวกห้องลับ คลื่นวิทยุลับ ตัวลับ เหตุการณ์คาเลนเดอร์แมน(ไอ้พวกนี้ไม่ได้รวม%มั้ง)

ที่เหลือก็เก็บเหรียญในโหมด Riddler Revenge