PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saints Row The Third เซฟตรงไหนอ่าา า

tatchit
10th February 2012, 13:28
ผมเล่นแล้วมันเซฟไม่ได้อ่ะครับ กด Esc แล้วมันจะมีคำว่า save game ผมกดไปแล้วมันไม่เซฟให้อ่ะครับ เซงมาก ๆๆ เล่นหลายรอบล่ะแต่ก็ยังเซฟไม่ได้ซักที มีใครพอจะรู้ไหมครับ
ว่าวิธีเซฟน่ำทำยังไง ตอนนี่เลยอยากจะ ได้เซฟ เกมมาไว้เล่นซะเลย ขอบคุณครับ :bye
เพิ่มเติมนะครับ ก่อนเริ่มเกมส์มันจะมีข้อความแสดงออกมาว่า the storage device you have selected does not have enough space to create a new save.
Select a new device or select another game to overwrite แล้วมีให้ ตกลง และ ยกเลิก ก่อนที่จะเลือกระดับความโหดอ่ะคับ
ตรงนี่ผมไม่เข้าใจอ่ะ

tatchit
11th February 2012, 11:14
ช่วยดูหน่อยนะคับ บบ

Shizuku
11th February 2012, 15:45
มันบอกประมาณว่าพื้นที่ไม่พอเลยสร้างเซฟไม่ได้
ลองเลือกพื้นที่ใหม่ดูครับ

tatchit
12th February 2012, 14:59
พื้นที่ในการลงตัวเกมน่ะเหรอครับ ?