PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Sims 3 Pets ของคุณ Gii1818 ใครสามารถติดต่อพี่คนนี้ได้บ้างครับ ช่วยผมด้วย

biggyza
11th February 2012, 12:18
ผมขอเสียมารยาทนะครับ เนื่องจากผมส่ง Message หาพี่คนนี้ไม่ได้อะครับ เพราะพึ่งสมัครใหม่
คือ The Sims 3 Pets ที่พี่อัพใน Mediafire หรือ putlocker โดนลบไปแล้วอะครับ
พอดีผมโหลดเสร็จแล้ว แต่ part2 มันไฟล์เสียอะครับ เลยอยากจะกดโหลดใหม่ แต่โดนลบไปแล้วอะครับ

เพื่อนๆคนไหนใจดีช่วยติดต่อพี่เขา ช่วยกรุณาอัพใหม่ให้ผมหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ

zerozaza01
11th February 2012, 15:44
ลองซ่อมไฟล์ดูรึยังละครับ