PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assassin’s creed revelations เควส Master Assassin

jamesz
11th February 2012, 18:04
คือจะให้ำพวกเราเป็นMaster Assassinต้องทำเควสMaster Assassinใช่ป่ะครับแต่รับตรงไหนอะครับ

Winchesters
11th February 2012, 18:12
มันจะมีสัญลักษณ์ขึ้นมาใน map ถ้า ลูกน้อง assassin ของคุณถึง เลเวล 15 แล้ว มอบหมายงานไปอีกสักพัก ถ้ามันพร้อมจะเป็น master assassin แล้วก็จะมีสัญลักษณ์ใน map ให้เราไปทำ เควสกะลูกน้องเรา ถ้าผ่านก็จะได้เป็น master assassin

jamesz
11th February 2012, 20:13
และอยากทราบว่าเจ้าชายSeimaulnหายไปไหนหรอครับตอนใกล้จบเห็นแต่AhmetหรือSeimaulnตายไปแล้วครับ