PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แอบชอบคนในโรงเรียนอะครับ

cardchan
23rd July 2011, 22:46
ผมไปเจอผู้หญิงคนหนึ่งอยู่คนล่ะห้องครับ ผมไม่รู้จักเค้าเลย รู้แต่ชื่อ กับ บ้านเค้า ผมอยากรู้ว่าจะเริ่มตรงไหนดีอะครับ

superior
23rd July 2011, 22:57
เริ่งที่หาล่าม.... เพื่อนที่รู้จักเค้าหรือคนอื่นที่เรารู้จัก ให้ไปแบบชวนไปไหนมาไหนแล้วเราก็ไปด้วยไรเงี้ย ครับ ยกตัวอย่างเช่น กรณีเดียวกับคุณแต่สังเกตุการจากเค้าว่าเค้าทำไรมั่งแบบ ไปตีแบทเงี้ย เราก็แบบไปขอตีด้วย หรือไม่ก็เค้าไปทำความรู้จักจากทางอ้อม เช่น facebook ไรเงี้ยเยอะแยะไปครับวิธีที่จะเข้าหาเค้าคนนั้น

cardchan
23rd July 2011, 23:50
ผมADD FACE เค้าไปแล้วครับ แต่เค้าก็ไม่ตอบผม ผมจะลองไปขอ E-MAIL เค้าโดยตรงเลยดีมั้ยครับ