PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หายไปไหน....

NamJUBU
23rd July 2011, 22:59
ทำไมพอปรับปรุงเว็บ JKG ใหม่อ่ะค่ะ ระบบ สปอยด์ หายไปไหนแล้วอ่ะค่ะ หาไม่เจอเลย ...

GoD_NooB
23rd July 2011, 23:26
ไม่แน่ใจเรื่องเหตุผลว่าทำไมไม่มีนะครับ
จากบอร์ดเก่าที่ผม เห็นคือ มันมีผลเสียหลายอย่าง
เช่น
มีสมาชิกหลายท่าน ที่การใช้โค๊ด ซ่อนข้อความซ้อนกันเป็นจำนวนมาก
ทำให้เกิดความน่ารำคาญในการเปิดดู และยังมีการนำรูปภาพที่มีรูปเป็นปุ่ม เปิดดูข้อความ
มาทำเป็นลิ้งเพื่อให้สมาชิกกด ถูกใจโดยไม่ได้ตั้งใจ นะครับ
ก็เลยเอาโค๊ดนี้ออกไปชั่วคราวก่อนละมั้งครับ
อันนี้คือผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้นะครับ

rolonoa
23rd July 2011, 23:39
ก็มีเหตุผล

NamJUBU
24th July 2011, 00:16
ไม่แน่ใจเรื่องเหตุผลว่าทำไมไม่มีนะครับ
จากบอร์ดเก่าที่ผม เห็นคือ มันมีผลเสียหลายอย่าง
เช่น
มีสมาชิกหลายท่าน ที่การใช้โค๊ด ซ่อนข้อความซ้อนกันเป็นจำนวนมาก
ทำให้เกิดความน่ารำคาญในการเปิดดู และยังมีการนำรูปภาพที่มีรูปเป็นปุ่ม เปิดดูข้อความ
มาทำเป็นลิ้งเพื่อให้สมาชิกกด ถูกใจโดยไม่ได้ตั้งใจ นะครับ
ก็เลยเอาโค๊ดนี้ออกไปชั่วคราวก่อนละมั้งครับ
อันนี้คือผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้นะครับ

อ่าค่ะ ... กระจ่างเลย ^^"

ขอบคุณค่ะ ^^"

๛KID1412๛^__^
24th July 2011, 15:02
-*- ผมแต่งนิยายแล้วเนื้อหามันเยอะมากเลยอะครับ อยากให้มีมากกว่า เพราะคนอ่านเขาเรียนว่าตาลาย ตัวอักษรบานตะไท -*-