PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ยังรักเธออยู่ แล้วเธอก็กลับมา

popone11
14th February 2012, 15:57
คือ แฟนเก่าผมเค้ากลับ มา ครับเอาเบอใหม่เค้าโทรมาหาผมถามว่า สบายดีมั้ย เป็นไงบ้าง 4 เดือนแล้วครับที่จากกันไป แต่ตอนนี้เค้ากลับมาแบบ งง ๆ ไม่รู้เหตุผล และก็ไม่อยากถามอะไร แต่ผมยังรักเธออยู่มาก ๆ ผมไม่มีแฟนใหม่ครับยังโสด เค้าก็ โสด คือเค้าก็โทรมาเฉพาะตอนกลางคืน อ่ะครับ ถึงได้คุยกัน แต่วันนี้ผมโทรไปเค้าก็ไม่รับ ผมก็ไม่แน่ใจว่าเธอคิดอะไรอยู่กันแน่ อยากจะถามอ่ะครับ แต่นึกคำถามไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ

Jizsy
14th February 2012, 16:13
1.กลับมาทำไม
2.เห็นเราเป็นของตายเหรอ
3.ยังรักกันอยู่มั้ย

เลือกเอาสักอันล่ะกันนะ :bye

tentaethaibio
14th February 2012, 21:43
อาจจจะมีหลายเหตุผลนะครับ ลองถามเค้าตรงๆจะดีกว่านะ

smitcarter
15th February 2012, 17:07
กลับมาทำไม ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว
ความหวังที่เคยเพริดแพรว
ฉันลืมหมดแล้วไม่อยู่ในใจ
มันเป็นอดีต ไม่คิดจะฟื้นคืนใหม่
ดีแล้วต่างคนต่างไป
กลับมาทำไม ทำไมต้องมา

AloneSo_Anfield
21st February 2012, 08:00
ผมอกหักกับผู้หญิงคนเดียวถึง 3 ครั้ง คุณ ก้อลองคิดดูเอาเองนะคับ แต่เหตุผลที่ผม
ยอมให้โอกาสเค้าถึง 2 ครั้งก้อเพราะผมรักเทอ ตอนนี้ผม อยู่ ม.3 กำลังจะ ม.4
แต่ผมชอบเทอมาตั้งแต่ ม.1 แล้วคับ คราวนี้ก้อจะจบ ม.3 กัน อีก เหอ....