PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามปัญหาแผ่นเกม(แท้)เสีย

byakuya30
14th February 2012, 17:47
คือผมได้ซื้อเกมมาเกมนึง(เกมแท้นะ)แล้วเอามาลงเครื่องปรากฎว่าโครตซวยเลยครับแผ่น 1 มันเสียอ่ะครับ(มี 2 แผ่น) อยากถามว่าจะทำยังไงอ่ะครับcd key ก็ยังอยู่อ่ะครับแล้วเกมนี้มันไปเปลี่ยนที่ร้านไม่ได้ด้วยเพราะสั่งทางเน็ตอ่ะครับสั่งกับ PGM

อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไหมอ่ะครับแผ่น 1 มันใช้ไม่ได้มันเป็น game for window live ด้วยอ่าถ้าเป็นของสตรีมยังพอไปโหลดเอาในสตรีมได้อ่ะ

ใครรู้ช่วยทีนะครับอยากเล่นมากซื้อของแท้มาแบบนี้เซ็งเป็ดเลย

Matizano
14th February 2012, 17:58
มันเปลี่ยนได้ครับ ต้องแจ้งทาง pgm หน่ะแหละ คุยทางแชทเอา หรือโทรไปก็ได้ จะได้ไวๆ

teerachai212
14th February 2012, 18:03
เอาไปเปลี่ยน ไงครับ ไม่กอหาโหลดเอา

neobleak
14th February 2012, 18:15
ถ้าไม่อยากเสียเวลาเปลี่ยนก็โหลดเถื่อนเอาครับ แต่พอเวลามันเรียกคีย์ก็ใส่ของแท้ที่เรามีลงไปเล่นออนไลท์ได้ครือกัน