PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากรู้ว่าเค้ารู้สึกยังไงกับผม

gigkok02
14th February 2012, 18:51
ตามหัวข้อเลยครับ

วัน วาเลนไทน์เพื่อน**-ผู้หญิง-**คนนึงเอาช็อคโกแลตมาให้ผมพร้อมจดหมาย

แล้วบอกผมว่ามีคนฝากมาให้ ผมถามว่าของใครเพื่อนผมก็บอกว่าเป็นของ B นามสมมุติ

ผมเลยไปถาม B ว่าใช่ของเธอจริงไหม แต่เธอเงียบไม่คุยด้วย

แล้วผมสังเกต B เธอร้องไห้ทั้งวัน

เพื่อนผมก็บอกว่าของ B เพราะเธอไปซื้อพร้อมกับเพื่อนผม

ช็อคโกแลต ferrero rocher กล่องเล็ก18ชิ้น

ผมอยากรู้ว่าเธอชอบผมจริงหรือปล่าว

ในที่สุดผมก็รู้

เธอชอบผมจริงๆ

เธอคุยกับผมแล้วครับขอบคุณทุกคนมากครับ

[26TH]OisHiZ
14th February 2012, 19:49
ของอย่างงี้ ต้องถามเจ้าตัวเองครับ ถึงจะ รู้ !!

กล้าได้ อายอด นะครับ ^^ (ยืมคำคนอื่นมาใช้)

Kaem
14th February 2012, 19:55
ต้องถามเองถึงจะรู้

gigkok02
14th February 2012, 21:51
ผมถามเธอแล้วเธอบอกว่า

ช็อคโกแลตไม่ใช่ของเธอ

ballba
15th February 2012, 15:56
ถามคนที่ให้เรา และถาม B ครับ

ปากแข็ง เดี๋ยวตบดิ้น 5555

อยากรู้ของใครจริงๆ

ปาช็อคโกแลตทิ้ง*****เลย

ใครน้ำตาร่วง หรือทำตัวว่าเกลียดเราไม่พอใจเรา

นั่นหละเจ้าของ 555

ถ้าเป็นผม ไม่มีเจ้าของ ผมก็ไม่แดรก ให้หมากิน*****

ทีซื้อกล้าซื้อให้ แต่ไม่กล้าบอกว่าของใคร

หรืิอของผี วิญญาณ ตนไหน จะรู้ไหมเล่า กินไป ตายห่าขึ้นมาทำไงหละ

555

gigkok02
15th February 2012, 17:27
ถามคนที่ให้เรา และถาม B ครับ

ปากแข็ง เดี๋ยวตบดิ้น 5555

อยากรู้ของใครจริงๆ

ปาช็อคโกแลตทิ้ง*****เลย

ใครน้ำตาร่วง หรือทำตัวว่าเกลียดเราไม่พอใจเรา

นั่นหละเจ้าของ 555

ถ้าเป็นผม ไม่มีเจ้าของ ผมก็ไม่แดรก ให้หมากิน*****

ทีซื้อกล้าซื้อให้ แต่ไม่กล้าบอกว่าของใคร

หรืิอของผี วิญญาณ ตนไหน จะรู้ไหมเล่า กินไป ตายห่าขึ้นมาทำไงหละ

555

ผมกำลังคิดอยู่เหมือนกันครับ

แต่ไม่รุนแรง55+

คิดว่าจะให้เพื่อนเอาไปคืนแล้วสังเกตว่าจะไปจบที่ใคร

แต่ไม่กล้าเสี่ยงกลัวมันหมดก่อนถึง 555+

pittawat
17th February 2012, 20:49
ดีครับ พี่ภูมิ ผมเองรุ่นน้องโรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย 1 ม.1 ครับ จะขึ้น ม.2 ละคับ จังหวัดนครราชสีมา พี่นี่ฮาได้ใจเลยครับ 55555+

ballba
17th February 2012, 21:46
ดีครับ พี่ภูมิ ผมเองรุ่นน้องโรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย 1 ม.1 ครับ จะขึ้น ม.2 ละคับ จังหวัดนครราชสีมา พี่นี่ฮาได้ใจเลยครับ 55555+

ครับๆสวัสดีครับผม พี่น้อง ราชสีห์

ลูกราชสีห์ไม่ใช่หยดน้ำ ที่จะระเหยหายไปกับแสงแดด และ ลมพายุฝน

จะสูงศักดิ์ อัครฐาน สักปานใด

จะวิไล เลิศฟ้า สง่าศรี

จะเก่งกาจ ฉลาดกล้า ปัญญาดี

หากไม่มี คุณธรรม ก็ต่ำคน