PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามชื่อเกมส์หน่อยค่ะ

qweasdasdrfv
16th February 2012, 01:05
คือ เกมส์ที่มันคล้าย ๆ เคาร์เตอ ที่ใส่ชุดไปเที่ยวทะเล ชุดว่ายน้ำ ตัวตลก แล้วชุดหนังผู้หญิงสีดำ มีด้าน ชายหาด ด้านที่มีโต๊ะอาหารกดกำดักไฟฟ้าซ๊อด กำดักพิษ
เก็บ อาวุธเอง มัน จะเป็นกระเป๋านิรภัยอะไรนิละแล้วมีอาวุธโชแล้วเดินเข้าไปเก็บได้เลย มีหลอด การกิน การนอน เข้าห้องน้ำ แล้วก็มียามที่ปิดตาข้างหนึ่งไล่ยึดอาวุธเรา (เป็นเกมส์ยิงนะค่ะ) จำได้ด้านเดียวด้านชายหาดและมีน้ำตกกดกำดักน้ำตกจะกล้ายเป็นน้ำร้อน จำชื่อเกมส์ไม่ได้อะค่ะ พี่ลบทิ้งไปเลยไม่ทันจำ ใครรู้ช่วยหน่วยนะค่ะ :pardon :party

Shizuku
16th February 2012, 01:17
น่าจะ Bloody Good Time
หรือไม่ก็ The Ship

qweasdasdrfv
16th February 2012, 01:22
bloody good time นี้เองขอบคุณค่ะ