PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : men of war vietnam ปุ่มคำสั่งลับ!!!!!!!!!!!

big14531
16th February 2012, 18:45
เกมส์นี้มันเป็นเกมส์ที่มีปุ่มลับ ทำอะไรที่เกมส์อื่นทำไม่ได้ พอดีผมเคยเล่นภาคเก่ารถถังมันขับแบบเลี้ยวซ้ายขวาได้(ขับแบบBattlefield3) ได้ คนก็เดินแบบเกมส์ fps แต่ผมมาเล่นภาคนี้ปุ่มมันไม่เหมือนภาคเก่าเลย ใครที่รู้ดีเรื่องปุ่มในของเกมส์นี้บอกผมด้วยครับ :pleasantry:pleasantry:pleasantry:pleasantry

ถ้าใครรู้เยอะจริงๆบอกผมมาให้หมดเลยก็ได้ครับ:):):):):):):):):):)