PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาใหญ่!!!!! men of war vietnam

big14531
16th February 2012, 19:47
พอดีเล่นmen of war vietnam อยู่ พอออกจากเกมส์ Main executable has stopped working ก็โผล่ออกมานะครับ ทุกครั้งเลย ทำไงดีครับ:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Main executable has stopped working โคตรเกลียดเลยไอข้อความเนี้ย อยากให้ช่วยทีครับ รวมทั้งเกมส์อื่นด้วยครับ เป็นอยู่หลายเกมส์ - -*

ช่วยทีนะครับ อยากเล่นมาก กลัวเล่นแล้วเซฟหาย หรือ เกมมันเจ้งซะก่อนนะครับ :thank:thank:thank:thank

GuPeKsAdz
16th February 2012, 19:52
ต้องใช้ โค๊ดรูป BB ครับถึงจะได้รูปที่เห็นในบอร์ด