PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนถามเรื่องการ Format การ์ด PSP

xpattx
5th July 2011, 23:35
1.สามารถทำได้ไหม :confused:
2.มีปัญหาอะไรกับเครื่องหรือเปล่า :confused:
3.แล้วพวกโฟลเดอต่างๆในการ์ดจะทำอย่างไร :confused:

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ พอดีว่าจะลงเกมส์ให้เพื่อนแต่การ์ดเต็มโดยไม่มีอะไรในการ์ดเลย
(คือการ์ด 4gb มีเกมอยู่ 500mb นอกนั้นก็ไม่มีอะไรเลยทั้งเพลง และวีดีโอ แต่มีที่ว่างแค่200mb เปิดดูทุกไฟล์ทุกโฟลเดอ ก็ไม่เจออะไรเลย ก็เลยจะฟอร์แมต แต่ก็กล้าๆกลัวๆ ไม่แน่ใจ กลัวพวกโฟลเดอหายแล้วจะมีปัญหา ผมเลยมาถามผู้รู้ก่อนดีกว่า ดีกว่าทำไปแล้วเสียหายแก้ปัญหาไม่ได้)

ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ :D

e13Ay
6th July 2011, 04:24
1.สามารถทำได้ไหม
ตอบ ทำได้ครับ
2.มีปัญหาอะไรกับเครื่องหรือเปล่า
ตอบ ไม่มีแน่นอนครับ
3.แล้วพวกโฟลเดอต่างๆในการ์ดจะทำอย่างไร
ตอบ Format ผ่านเครื่อง psp เดี๋ยวมันจะจัดการ สร้าง Foder ขึ้นมาใหม่ให้เองครับ