PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีเล่น Saints row the third แบบ Co-op แบบละเอียดทีครับ

Fanta'xd
19th February 2012, 11:09
อย่างหัวข้อเลยครับจะเล่นกับเพื่อนอ่ะครับเล่นกันคนละที่จะต้องทำไงบ้างลองหาดูแล้วแต่ไม่เข้าใจขอแบบละเอียด
(มีภาพด้วยก้ดี)

nakiann123
19th February 2012, 13:15
Tungle หรือ Hamachi ดีล่ะครับ

1. วิธีแรกเลยนะครับ (แอบเกรียน :sweat 5555)
2. โหลด Crack Multiplayer มาครับ
3. ก็ลงทับ แค่นั้นแหละ
4. ก็เข้า Tungle หรือ Hamachi ไปดิฟะ ถ้า Tungle ก็สร้างแล้วจอยเลย ถ้า Hamachi สร้าง Network ก่อนแล้วค่อยจอย
5. ก็เข้าเกมส์ดิเห้ย
6. ตรง คอ อุบ แชมป์ เปี้ยน นั่นแหละ กดเข้าไป
7. เลือกไอ้ตรง LAN LAN LAN อะไรสักอย่าง จำไม่ได้ ไม่ได้เล่นมาหลายเดือน :sweat
8. ก็เลือก New game ไม่ก็ Load ของแกสิฟะะะ

แค่นั้นแหละ ละเอียดยิบ ว่างๆ ชวนข้าพเจ้าได้ ข้าพเจ้ายังไม่ได้ลบเกมส์เลย 4555555

Fanta'xd
19th February 2012, 14:51
Tungle หรือ Hamachi ดีล่ะครับ

1. วิธีแรกเลยนะครับ (แอบเกรียน :sweat 5555)
2. โหลด Crack Multiplayer มาครับ
3. ก็ลงทับ แค่นั้นแหละ
4. ก็เข้า Tungle หรือ Hamachi ไปดิฟะ ถ้า Tungle ก็สร้างแล้วจอยเลย ถ้า Hamachi สร้าง Network ก่อนแล้วค่อยจอย
5. ก็เข้าเกมส์ดิเห้ย
6. ตรง คอ อุบ แชมป์ เปี้ยน นั่นแหละ กดเข้าไป
7. เลือกไอ้ตรง LAN LAN LAN อะไรสักอย่าง จำไม่ได้ ไม่ได้เล่นมาหลายเดือน :sweat
8. ก็เลือก New game ไม่ก็ Load ของแกสิฟะะะ

แค่นั้นแหละ ละเอียดยิบ ว่างๆ ชวนข้าพเจ้าได้ ข้าพเจ้ายังไม่ได้ลบเกมส์เลย 4555555
โอ้ววววววววว ข้าพเจ้าบรรลุแล้วขอบใจศิษย์พี่มว้ากกก