PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องวินโด้วอะครับ

lyzentiiz
19th February 2012, 15:30
คือเครื่องผมลงวินโด้ว7ไว้2ตัวอะครับ คือผมอยากจะลบมันออกไปตัวนึง ต้องลบยังไงหรอครับ ลงวินโด้วไว้ในได้ว์เดียวกันครับ ถ้ามาถามผิดหมวดก็ขออภัยครับ

chikuva
19th February 2012, 15:48
ลงไดร์เดียวกันเลยคงลบยาก ปรกติถ้าลงคนละไดร์ก็ไฟ format ออกเป็นไดร์ๆ แล้วไปแก้ boot menu เอา
แต่กรณีแบบนี้ลบมันออกทั้งสองแล้วลงตัวเดียวน่าจะดีกว่า

lyzentiiz
19th February 2012, 15:56
ลงไดร์เดียวกันเลยคงลบยาก ปรกติถ้าลงคนละไดร์ก็ไฟ format ออกเป็นไดร์ๆ แล้วไปแก้ boot menu เอา
แต่กรณีแบบนี้ลบมันออกทั้งสองแล้วลงตัวเดียวน่าจะดีกว่า

ผมเคยลบแต่ของxp ลงได้ว์เดียวเหมือนกัน แต่วิน7ทำไม่เป็นอะ

phillips
19th February 2012, 16:12
เก็บข้อมูล ไว้ที่อื่น แบ่ง pattinson ใหม่เลยครับ แล้ว format แล้วลงใหม่เลยครับ