PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชาวโจคเกอร์ช่วยพิจราณาคนแบบนี้ที

vasanchai
21st February 2012, 18:01
เรื่องมีว่า ผมบอกว่าจะซื้อโทรศัพท์ใหม่ให้แฟน แล้วแฟนผมใช้ของอาอยู่
เขาก็ยังไม่ว่าอะไรผม
แล้วทีนี้ bb ของอามันเสีย

หลังจากนั้นไม่ถึงอาทิตย์อาเขาก็มาโวยวายใส่ผมเลย ด่าผมกระจุย
ทำไม ไม่ซื้อซะทีลีลาอะไร จะลีลาอะไร คือตอนแรกผมตกลงกับแฟนไว้แล้วว่า
เดือนเมษา มันเป็นวันครบรอบปีพอดี พอพูดไป อาก็บอกกลับมาว่าปัญญาอ่อน ซะงั้นแหละ
ยังมาหาอีกว่าผมไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง อะไรกัน
เงินก็เงินผมเอง แถมคนละครอบครัวกันด้วย
ผมไม่เข้าใจคนนี้เป็นคนประเภทไหน

ปล. ผมเป็นผู้ชาย อาเป็นทอม แน่นอนเขาไม่ชอบหน้าผมแน่ๆ
ผมเรียนพณิชย์ อาเกลียดพณิชย์ แต่ตัวเขาก็เรียนพณิชย์มา
ลืม Teen ตัวเองแท้ๆ
คนที่เร่งจะเอาโทรศัพท์ไม่ใช่แฟนผมนะ แต่เป็นอาที่เร่งมากๆ :eek:

redfoottttt
21st February 2012, 18:05
เรื่องมีว่า ผมบอกว่าจะซื้อโทรศัพท์ใหม่ให้แฟน แล้วแฟนผมใช้ของอาอยู่
เขาก็ยังไม่ว่าอะไรผม
แล้วทีนี้ bb ของอามันเสีย

หลังจากนั้นไม่ถึงอาทิตย์อาเขาก็มาโวยวายใส่ผมเลย ด่าผมกระจุย
ทำไม ไม่ซื้อซะทีลีลาอะไร จะลีลาอะไร คือตอนแรกผมตกลงกับแฟนไว้แล้วว่า
เดือนเมษา มันเป็นวันครบรอบปีพอดี พอพูดไป อาก็บอกกลับมาว่าปัญญาอ่อน ซะงั้นแหละ
ยังมาหาอีกว่าผมไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง อะไรกัน
เงินก็เงินผมเอง แถมคนละครอบครัวกันด้วย
ผมไม่เข้าใจคนนี้เป็นคนประเภทไหน

ปล. ผมเป็นผู้ชาย อาเป็นทอม แน่นอนเขาไม่ชอบหน้าผมแน่ๆ
ผมเรียนพณิชย์ อาเกลียดพณิชย์ แต่ตัวเขาก็เรียนพณิชย์มา
ลืม Teen ตัวเองแท้ๆ

ดูจากนิสัยของแฟนนายกับ คนในครอบครัวของเขาแล้ว .. นายแน่มาก เป็นผมๆไม่คบคนนิสัยแบบนี้หรอกก

แต่ถ้าหากรักเขาจริงๆ ก็อย่าลืมรักตัวเองด้วยนะครับ ^^'

vasanchai
21st February 2012, 18:06
ปวดหัวมากๆ เหมือนพวกบ้าเงิน แต่รู้สึกว่าแฟนจะไม่เป็น

BL!TZ
21st February 2012, 18:06
ไม่ต้องซื้อไห้จบ เสือกเีรื่องมากเอง !

vasanchai
21st February 2012, 18:13
55 คิดๆเหมือนกัน เซ็งมาด่าว่าไม่รักคนอื่นรักแต่ตัวเอง
ค่าของคนมันอยู่ที่โทรศัพท์เครื่องเดียวหรอ

kimnaja
21st February 2012, 18:18
เป็นผมเลิกคบอ่ะถ้าไม่ใช่อาแท้ๆถ้าแท้ๆก็ไม่ไปยุ่งจบ

net0419010
21st February 2012, 18:23
BB มันสำคัญกว่านาย จำไว้ - -*

atomza07
21st February 2012, 18:23
55 คิดๆเหมือนกัน เซ็งมาด่าว่าไม่รักคนอื่นรักแต่ตัวเอง
ค่าของคนมันอยู่ที่โทรศัพท์เครื่องเดียวหรอ

ถ้าได้กันแล้ว ก็เลิกเลย ครับ :cool:

Crowszerro 3
21st February 2012, 18:57
เห็นแก่เงินจิงๆ เค้าน่ะเสียสติไปแล้วความรักไม่ใช่การไห้ด้วยเงินน่ะครับมันอยุ่ที่จิตใจ เหมือนผมกะแฟน 100วัน1000ปี ไม่เคยยุ่งเรื่องตังกันเลยรักกับด้วยใจ

bonusz
21st February 2012, 19:05
ถ้าเขาไม่รักคุณจริง จะเอาโทรศัพท์อย่างเดียว บอกเลิกเลย จบ!

Jizsy
21st February 2012, 19:09
ซื้อดุ้นให้อาสักท่อน เงียบกริ๊บ :bye

Runningman
22nd February 2012, 18:21
เลิกคบไปเลยเชื่อผม !!!