PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หนังเรื่องนี้ชื่ออะไรอะครับเนื้อหาข้างในครับ

getmar1472
21st February 2012, 20:46
จำได้เเค่นี้นะครับ :มันจะมีตำรวจ4-5คนนี้ละลุมฆ่าคนจรจัดเเล้วก็มีนักสืบด้วยคนนึงครับเขาใช้ปากกาที่ลูกเขาให้ไว้เเทงคนจรจัดตายตำรวจทั้ง4-5คนเนี่ยจะโดนเก็บไปเรื่อยๆคนจรจัดจะสารภาพบาปของพวกตำรวจทั้ง4-5คน พอเขาสารภาพบาปก็จะตายไปเรื่อยๆทีละคนๆ เท่าที่จำได้ตำรวจผู้หญิงเอาถุงปิดหัวคนจรจัดไว้

ไม่รู้ว่าผิดหรือป่าวนะครับใครคุ้นๆคล้ายๆบอกหน่อยสิครับเรื่องนี้ชื่ออะไร

ปล.ตอนสุดท้าย นักสืบเอาปากกาเเทงหูตัวเองอะครับ:music

Sbs40000
21st February 2012, 21:41
เคยดูเหมือนกันครับ ผมก็งงกับหนังเหมือนกัน ที่ลูกสาวของตำรวจโดนฆ่า แล้วก็มีไอ้คนที่เหมือนผีเลย พูดอะไร เป็นจริงหมด แต่จำชือไม่ได้ และไม่เคยดูจบ

getmar1472
21st February 2012, 21:49
เคยดูเหมือนกันครับ ผมก็งงกับหนังเหมือนกัน ที่ลูกสาวของตำรวจโดนฆ่า แล้วก็มีไอ้คนที่เหมือนผีเลย พูดอะไร เป็นจริงหมด แต่จำชือไม่ได้ และไม่เคยดูจบ

ใช่ครับๆอยากรู้ชื่อเรื่องนี้มากเลย