PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไม Facebook ผมเป็นอย่างนี้ ครับ T0T

viewkings2
23rd February 2012, 21:05
มันเป็นแบบในภาพเลบครับ ลองทุก Browser แล้วอะครับ T.T ผมต้องทำงานด้วยแก้ไขยังไงหรอครับ

devildark
23rd February 2012, 21:12
ลองลบคุ๊กกี้ดูคับ แล้วก็ลองเปลี่ยน บราว์เซอร์ ลองออกUserแล้วเข้าใหม่ ถ้าไม่ได้ลองท่านอื่นมาตอบคับผม

AUTcher
23rd February 2012, 21:23
ลองใช้ตัวเเสดงเว็ปอันอื่นดูสิฮะ Google chrome กับ IE น่ะครับ

ผมเคยเป็นนะเเต่ไม่หนักมากลองเปลี่ยนเบราเซอก็หายเเล้ว เเล้วสักพักมันก็หายเอง =w="

ความรู้ผมเองก็ไม่เยอะมากสะด้วย

alonekaoka
23rd February 2012, 21:51
เหมือนหน้าเว็ปมันโหลดช้ามากอะครับ

djsorasak
24th February 2012, 08:47
Google chrome กับ IE Safari อาการนี้เป็นทุกBrowser ผมเคยเป็นมา แล้วเนตTOTด้วยตอนแรกไช้chrome เลยเปลี่ยนมาไช้IE ไช่ได้สักพักก็เป็นอีกเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง ตอนนี้ผมก็อยากทราบเหมือนกันว่าสาเหตุมาจากอะไรกันแน่ ตอนนี้ร้านผมเหลือเป้นอยู่1เครื่องละตอนแรกคิดว่าอาจวินโด้อาจโดนไวรัสเพราะไม่ล้างไหม่มานานละแต่พอล้างไหม่ไช่ได้สักพักก็เป็นเหมือนเดืม ผู้รู้ช่วยหาสาเหตุหน่อยครับ