PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พรุ่งนี้สอบวันสุดท้าย ความในใจมีมากมายแต่ไม่กล้าเปิดเผยความใน

kingmon1
24th February 2012, 00:11
พรุ่งนี้สอบวันสุดท้าย ความในใจมีมากมายแต่ไม่กล้าเปิดเผยความใน
ผม ม.6แล้วผมอะแอบรักครูจีน แล้วพรุ่งนี้ก็สอบวันสุดท้ายแล้ว ผมก็ต้องเดินไปตามทางของผม
ครูเขาก็คงต้องกลับประเทศเขา ความในใจมมันมีมากมายแต่ไม่สามารถจะเปิดเผยความในได้ เพราะมันเป็นความรักต้องห้าม ใครว่าอาจเป็นความอบอุ่นหรือว่าที่สอนมานานนั้นไม่ใช่ ผมรักตั่งแต่เห็นครั้งแรกที่เจอ ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าเป็นครูที่จะมาสอนภาษาจีนผม

unlocked
24th February 2012, 00:34
ผมสอบอาทิตย์หน้าแหะ *0*

ความคิดในหัวคล้ายๆกัน

แต่ของผมเป็นอยากบอกความรู้สึกรุ่นน้องคนนึงมากกว่า

อยากบอกว่า "น้อง พี่ชอบน้องมาก!!! ทั้งน่ารัก และนิสัยดี พี่อยากรู้จัก" แล้วก็ขอเฟส หรือเมลก็ได้ *-*

แล้วก็บอกทิ้งท้ายว่า "น้องไม่ต้องให้คำตอบพี่นะ พี่ไม่อยากรู้ พี่แค่อยากบอกความรู้สึกนี้เฉยๆ" แล้วค่อยหนีไป!!!

เพราะไงๆก็คงไม่ได้เจออีกและ ขึ้นมหาลัยมีที่เรียนใหม่ เจอคนใหม่ๆ = ="

แต่จากประสบการณ์โดนให้ความหวังแล้วจากไปถึง2ครั้งนี้ มันเลยไม่กล้าเลยฮู๊ววววว

kingmon1
24th February 2012, 01:28
ผมสอบอาทิตย์หน้าแหะ *0*

ความคิดในหัวคล้ายๆกัน

แต่ของผมเป็นอยากบอกความรู้สึกรุ่นน้องคนนึงมากกว่า

อยากบอกว่า "น้อง พี่ชอบน้องมาก!!! ทั้งน่ารัก และนิสัยดี พี่อยากรู้จัก" แล้วก็ขอเฟส หรือเมลก็ได้ *-*

แล้วก็บอกทิ้งท้ายว่า "น้องไม่ต้องให้คำตอบพี่นะ พี่ไม่อยากรู้ พี่แค่อยากบอกความรู้สึกนี้เฉยๆ" แล้วค่อยหนีไป!!!

เพราะไงๆก็คงไม่ได้เจออีกและ ขึ้นมหาลัยมีที่เรียนใหม่ เจอคนใหม่ๆ = ="

แต่จากประสบการณ์โดนให้ความหวังแล้วจากไปถึง2ครั้งนี้ มันเลยไม่กล้าเลยฮู๊ววววว

ผมก็จะบอกพรุ่งนี้ แล้วก็ไม่รอฟังคำตอบ ถ้าบอกแล้วถ้าผู้หญิงเขามีใจเขาคงไม่ปล่อยให้เราเดินจากไปหรอก ผมว่า

bassurachar
24th February 2012, 09:16
มีวิธีมาแนะนำคับ

ดักตีหัวเเล้วลากเข้าป่าสะ

/me เผ่น

kingmon1
24th February 2012, 10:17
มีวิธีมาแนะนำคับ

ดักตีหัวเเล้วลากเข้าป่าสะ

/me เผ่น
ผมไม่ทำกับคนที่ผมรักแบบนั้นหรอก

killertop
24th February 2012, 10:26
ผมไม่ทำกับคนที่ผมรักแบบนั้นหรอก

เชรดดดดด หัวใจหล่อมากกกก

ballba
24th February 2012, 13:50
ใครจะบ้าทำ ดักตีหัว 555

บอกเลยครับอย่างน้อยก็ให้ครูได้รู้ไว้ ว่าผมรักคุณครู ครูอยู่ในใจผมเสมอ อิอิ

cloudgigvery
24th February 2012, 13:55
ผมก็จะบอกพรุ่งนี้ แล้วก็ไม่รอฟังคำตอบ ถ้าบอกแล้วถ้าผู้หญิงเขามีใจเขาคงไม่ปล่อยให้เราเดินจากไปหรอก ผมว่า

คุณก็เดินช้าๆหน่อยล่ะกัน ^^