PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [การบ้าน] ชาว JKG ช่วยดูให้หน่อยครับ

Shizuku
24th February 2012, 22:43
ตูดตัวเองก็ต้องล้างเองสิครับ

เห็นแล้วหงุดหงิด - -
เรียนผมก็ไม่ค่อยได้เรียน ตารางเรียนมันตรงกับวันหยุดเยอะมาก
จารย์ก็สอนไม่ทัน Google ก็มีไม่ละเอียด แถมไม่มีคำตอบที่ผมต้องการ
ไปถามอาจารย์ จารย์ก็ไม่บอก บอกแค่ว่าให้ลองทำเอง
ใบงานที่ให้มามันก็บอกมั่วๆ แล้วจะให้ผมทำไงฮ่ะ !?!
คุณรู้ไหมตอนทำหนะ มันมีข้อผิดพลาดมันเยอะมาก
เพราะรายละอียดในใบงานกับเครื่องผมมันไม่ตรงกัน
ผมต้องมานั่งหาจุดแก้เอง ลองสร้างฐานข้อมูลใหม่ตั้งแต่ต้น 4-5 อัน
กว่าจะแก้รายละเอียดต่างๆ จนมันเหลือแค่อันนี้อันเดียว
คุณยังพูดแบบนี้อีกหรอฮ่ะ !?!

ปล. ปิดมู้ ~

net0419010
25th February 2012, 01:01
ตูดตัวเองก็ต้องล้างเองสิครับ