PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามการเข้า Mediafiles ผ่าน adf.ly ครับ

antlion001
25th February 2012, 19:43
คือผมจะโหลดเกม DMC 4 น่ะครับ แล้วทีนี้พอกดเข้าไปมันเป็นเว็บ Adf.ly พอกดข้ามไปปุ๊บ มันก็เด้งไปหน้า Home
ของ Mediafiles น่ะครับ ทีนี้ผมเลยลอง คลิ๊กเปิดหน้าต่างที่แทบใหม่ผมเห็นลิ้งค์มันแว็บขึ้นมาผมเลยก๊อบมา พอก๊อบมาวางก็เข้าได้
แต่ถ้าเข้าผ่าน adf.ly มันจะเด้งไปหน้า Home เลยน่ะครับ มีใครเป็นไหมครับ ของผมใช้เน็ต TOT น่ะครับ

Crowszerro 3
25th February 2012, 20:08
เจ้าของไฟลเค้าคงลืมไส่ลิ้งด้านหลังไห้มั่งครับเลยเด้งไปหน้าแรกผมก็เคยน่ะ นึกว่าเป็นที่เนต ที่ไหนได้เจ้าของไฟล์ลืมไส่ไฟล์โยงไปที่ลิ้งอ่าครับ

Not~P
25th February 2012, 20:15
มันมีปัญหาอยู่ ตอนกดข้ามอะ ให้คลิกขวาแล้วเลือกก็อปลิงค์ตรงสีเหลืองอะ แล้วก็วางในช่อง

antlion001
25th February 2012, 20:43
ขอบคุณ คุณ Not~P มากเลยครับ นึกว่าเป็นคนเดียว

exodus
25th February 2012, 22:07
จริงๆมันมีโปรแกรมเจาะพวก AD Link พวกนี้ที่ใช้กับบราวเซอร์ทั่วๆไปอยู่ ลดความน่ารำคาญในการโหลด เพราะมันจะทะลวงเข้าไปที่เว็บโหลดหลักทันทีเลย