PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามการโหลดไฟล์ต่อจากIDMครับ ขอด่วนๆๆเลยครับ

bararasza
26th February 2012, 18:57
คือว่า ผมโหลดไฟล์ไปแล้ว 3GB โดยกำหนดโฟล์เดอร์ ที่จะ ลงไฟล์ไว้ C แต่ตัวเก็บTemp อยู่ G แล้ว ผมดำเนินการต่อจาก PUTLOCKER แต่มันบอกว่า C เต็ม จะเก็บ ไฟล์ ขยะไว้ที่G และหลังจากนั้นมันเริ่มดาวน์โหลดตั้งแต่1ใหม่เลยครับ
เซ็งเลย
เราสามารถเรียกการดาวน์โหลดต่อ จาก Temp ไฟล์ขนาด 3GB ที่มันเก็บไว้ได้หรือไม่ ใน List มันขึ้นว่า Error ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ไม่อยากโหลดใหม่ T^T

ขอบคุณครับ ขอด่วนๆๆๆ