PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามปัญหาการไอหน่อยครับ

icesang2007
26th February 2012, 21:58
ผมไอมา 2อาทิตย์แล้ว ไอหนักมาก จนเกือบอาเจียนเลยครับ (ผมสูบบุหรี่นะครับ) ผมกลัวเป็นมะเร็งไม่กล้าไปตรวจใครเคยมีประสบการ์ณแบบนี้มั้งครับ ช่วยบอกด้วย ทำไงหาย ผมนอนไม่ได้เลยช่งนี้

ballba
26th February 2012, 22:30
คนไทยเฉลี่ย วันละ 1 ซอง ต่อ 10ปี ถึงจะเป็นมะเร็งครับ นายยังไม่ได้เป็นขนาดนั้นหรอก

ไอมา 2 อาทิตย์ ได้กินยา และพักผ่อนบ้างรึป่าวครับ

ไปหาหมอเลยครับ หรือถ้าไม่หนักมาก ลองกินยาดู ไปหา เภสัช ร้านยาไรงี้