PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Half life ครับ

nayza555
26th February 2012, 23:36
คือพอดีผมก็อบเกมส์ half life จากอีกเครื่องหนึ่งมาอีกเครื่องหนึ่ง นะครับ พอลองเล่นแล้ว ปรากฎว่าความเร็วของเกมส์มันขึ้นๆลงๆอ่ะครับ ไม่คงทีปกติ เช่น ปืนสั้นก็ยิ่งปกติอยู่ดีๆ กระสุนมันก็รั่วออกไปชุดหนึี่่งแล้วก็กลับมาเป็นปกติ หรือว่า เดินๆอยู่ ก็พุ่งไปราวกับวิ่งประมาณนี้ล่ะครับ ใครมีวิธีแก้ก็ช่วยหน่อยนะครับ

เพราะมีคนแนะนำให้ไปดูที่ Video mode แล้ว ผมลองทุกอันแล้วก็เหมือนเดิมนะครับ

CubePrincon
27th February 2012, 09:18
สเป็ก จากเครื่อง+เกมส์ พอหรือปล่าวหรือมากกว่า

เช็ค Video Mode ก็จริง

ปัญหาก๊อปปี้ ครบหรือปล่าว หรือดึง มา จากเครื่องอื่น

บางอย่างอาจตกบกพร่อง แนะนำ โหลด ง่ายกว่าเยอะึครับกันปัญหา

และติดขัดได้ทุกอย่างหากโหลดเอง ^^