PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้มากครับ ช่วยผมหน่อยครับ Nokia 500 อัตเดต symbian belle ได้มั้ย(มือใหม่ขออภัยครับ)

monsterope
27th February 2012, 00:07
คือผม ทำตามที่เขาบอกหมดแล้ว ทั้งเชื่อมต่อกับคอม ทำตามขั้นตอน
แล้ว symbian belle ถ้าเปลื่ยนแล้วมันดีกว่า anna มั้ย ผมอยากเปลื่ยนดู เผื่อจะเล่นเกมส์กะเขาได้ด้วย

ผมอยากรู้มาก ช่วยมือใหม่อย่างผมได้มั้ยครับ

clean1447
27th February 2012, 20:55
ใช้ Anna ไปเถอะค่ะ เพราะช่วงนี้ App ใน Bell ไม่ค่อยมีที่ใช้ร่วมกับ Anna ได้ ก็แล้วแต่นะ
ถ้าอยากลองของใหม่อัพไปเถอะค่ะ แต่เห็นมีคนมาบ่นหลายคนแล้วว่า 500 อัพ Bell แล้วปัญหาค่อนข้างเยอะ