PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สำหรับคนว่างๆ ชอบทำอะไรไม่ผูกมัด สบายๆ

numwarlord
27th February 2012, 02:46
เผื่อบางคนอยากหาค่าขนมเล็กน้อยๆให้ตัวเอง *ผมลองทำด้วยตัวเองแล้ว เลยอยากแบ่งปัน ครับ
เชิญเข้าไปดูข้อมูลพื้นฐานในเพจดูก่อนได้ครับ ไม่ต้องรีบ เรื่อยๆครับ

http://www.facebook.com/MoneyByNum9999:D

อันนี้คือเว็ปทีมครับ ไปศึกษาข้อมูลเบื้องต้นก่อนก็ได้ครับ
http://www.totrustme.com/reg/num9999:cool:

อันนี้เว็ปบริษัทโดยตรง
http://www.24payturn.com/?invite=num9999

:ask ทำไมมีชื่อ num9999
:answer ยูเซอร์ผมไงครับ เป็นผู้แนะนำ

ปล.ขออภัยถ้าผิดกฎบอร์ด เชิญลบได้เลยครับ ขอโทษนะครับถ้าเป็นการรบกวน
ปล2.ผมแค่เจองานออนไลน์ที่สะดวกและได้จริงเลยอยากแบ่งปันคนในบอร์ดครับ ไม่ได้จริงเหยียบหน้าผมได้เลยครับ (ลองแล้วด้วยตัวเองจริงๆ)
ปล3.ขอโทษจริงๆนะครับ ถ้าผิดหมวด หรือ โพสแล้วมีความผิด

kamin_bew
27th February 2012, 03:16
คือผมไม่ทราบว่าถ้าไม่มีคนสมัครสมาชิคเพิ่มในสายงาน จะได้รายได้หรือป่าว

numwarlord
27th February 2012, 09:42
คือผมไม่ทราบว่าถ้าไม่มีคนสมัครสมาชิคเพิ่มในสายงาน จะได้รายได้หรือป่าว

** ภายในเดือนแรก คุณแนะนำคน 3 คน มาสมัครเหมือนกับคุณ**
(ไม่ต้องแนะนำทุกเดือนนะครับ แค่เดือนแรกเดือนเดียวครับ และผม..เตรียมวิธีแนะนำคน 3 คนไว้ให้คุณแล้ว) เมื่อคุณได้ครบ 3 คน เป็นอันเสร็จหน้าที่ของคุณ ต่อจากนี้...คุณก็รอรับเงินอย่างเดียว

งานแบบนี้เขาต้องมีทีมที่ดีครับ คือ upline ต้องช่วย downline ครับ ถึงจะได้รายได้ดี และ เร็วครับ ผมทำได้ 3 วัน คุยกับคนที่เค้าสนใจจริงแปปเด่วก็ได้แล้วครับเด๋วเค้าก็ไปหาต่อ
แต่ผมไม่รอไง ในเมื่อผมเปนคนชวน ผมก็จะช่วยให้ถึงที่สุด และอีกอย่างผมทำกับเพื่อนกลุ่มนึงที่มีอุดมการณ์เหมือนกันครับ (มีใครไม่อยากได้รายได้ก้อนใหญ่ไวๆครับ)
ช้าเร็วขึ้นอยู่ที่ว่า คุณจะรอ หรือ ช่วยกันครับ

ปล.เมื่อคุณสมัครแล้วจะมี บอร์ดให้เข้าไปศึกษาครับ ซึ่งมีคำตอบทุกคำตอบที่คุณสงสัยแน่นอน ถ้ายังแคลงใจ ยังมีcall center ให้สอบถามด้วยครับ หรือถามผมในเพจก็ได้ครับ ผมช่วยตอบให้ได้
ปล2.ที่ว่าค่าสมัคร 350. รายเดือนสมาชิก 100. เมื่อคุณหาสมาชิกได้ 3 คนตามเงื่อนไข คนละ 150. 3 คน = คุณได้มา 450. (เหนป่ะ คุณได้ค่าสมาชิก+รายเดือนฟรี 1 เดือน):)
ปล3.ธุรกิจนี้ไม่มีข้อผูกมัด เพราะฉนั้น คุณจะเลิกเมื่อไรก็ได้
ปล4.ที่สำคัญคือ คุณกล้าจะทำอะไรใหม่ๆหรือเปล่า ผมเห็นบางคนเล่นหวย เล่นบอล เล่นพนัน หวังดวง หวังลมๆแร้ง ยังทำได้ แต่ธุรกิจนี้สามารถทำได้จริง แต่ขี้เกียจศึกษากัน :eek:

ViRuS|Benz
28th February 2012, 18:36
SPAM ป่าวเนี่ย

luzefer
28th February 2012, 19:03
ผมถามไรหน่อยนะครับ แล้วค่าบริการรายเดือนนี่เราก้อต้องจ่าย ? ถ้าหาลูกสายไม่ได้ก้อต้องจ่ายเอง? ไหนบอกว่าจ่ายครั้งเดียว??? แล้วก้ออีกเรื่องเวลาเราหาลูกสายเลื่อนลงไป เขาหามาไม่ได้ เขาก้อต้องจ่าย กลายเป็นว่าเราไปทำให้เขามีภาระอีก แล้วเรื่องที่บอกว่า 24pay... เราเก็บเงินแค่ 60 กะ 20 ล่ะครับ ถ้าเราหาลูกสายได้ หรือไม่ได้ เขาก้อได้อยู่ดี ดูแล้วยังไงเราก้อเสียประโยชน์มากกว่าอยู่ดีแหละครับ ใช่ป่ะ?

assist05
28th February 2012, 20:33
น่าสนใจ แต่รอแม่เปิดบัญชีให้อยู่ -.-

numwarlord
1st March 2012, 21:20
SPAM ป่าวเนี่ย
= = ไร้เจตนาครับ ผมหวังดีจริงๆ เหนมันง่าย ก็อยากให้แบบพวกวัยรุ่นแบ่งเบาภาระพ่อแม่แบบผม ไปดูเพจดิ ผมลงรูปไว้หมดละ แต่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์กำลังค่อยๆทำ

ผมถามไรหน่อยนะครับ แล้วค่าบริการรายเดือนนี่เราก้อต้องจ่าย ? ถ้าหาลูกสายไม่ได้ก้อต้องจ่ายเอง? ไหนบอกว่าจ่ายครั้งเดียว??? แล้วก้ออีกเรื่องเวลาเราหาลูกสายเลื่อนลงไป เขาหามาไม่ได้ เขาก้อต้องจ่าย กลายเป็นว่าเราไปทำให้เขามีภาระอีก แล้วเรื่องที่บอกว่า 24pay... เราเก็บเงินแค่ 60 กะ 20 ล่ะครับ ถ้าเราหาลูกสายได้ หรือไม่ได้ เขาก้อได้อยู่ดี ดูแล้วยังไงเราก้อเสียประโยชน์มากกว่าอยู่ดีแหละครับ ใช่ป่ะ?

ศึกในเพจเลยครับ ถามในเพจเลย ผมยินดีให้คำปรึกษาครับ

น่าสนใจ แต่รอแม่เปิดบัญชีให้อยู่ -.-
ข้อมูลบัญชี กรอกตอนรับเงินได้ครับ แค่เก็บงเินไว้ในระบบก่อน ลองสมัครศึกษาเล่นก่อนได้ครับ หรือ อ่านๆดูในเพจ (สมัครแบบ ยังไม่จ่ายค่าสมาชิก ทดลองระบบ ได้ 3 วัน ครับ แต่ใช้ได้ไม่ครบทุกเมนูจ้า)

ปล.ผมเห็นว่ามันเป็นธุรกิจมันดี น่าสนใจ ง่ายดี ขึ้นอยู่กับคุณครับ ผมแค่อยากแนะนำในสิ่งที่คิดว่ามันดี