PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาอีกแล้วครับรหัสที่เป็นปัญหาสำหรับ 7 ใครเคยเป็นช่วยด้วยนะครับ

khun22
27th February 2012, 14:29
ผมไม่แน่ใจนะครับแต่ผมคิดว่าเป็นปัญหาตัวเดียวกันกับที่ผมจะลง นีโร เพราะวันนี้ผมอยากลองใช้แอนตี้ไวรัสของทางไมโครซอพดูนะครับ (mse) จึงลองโหลดมาติตตั้งดูผลปรากฏว่ามันเออเร่อรหัสลับคือ 0x80070659 ซึ่งจะเป็นตัวเดียวกับที่ผมจะติดตั้ง นีโร 11 นะครับมันจะถามหาตัวนี้เหมือนกัน และผมจะอัพเดตวินโดส์นะครับตัวนี้จะอัพเดตไม่ได้ไม่รู้สาเหตุซึ่งปกรติจะอัพเดตได้หมดนะครับไม่มีปัญหา จะอัพเดตกี่ครั้งมันก็จะฟ้องว่า failed 1 update ทุกครั้งหากพี่มีทางแก้แนะนำด้วยนะครับ:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

khun22
28th February 2012, 14:44
ไม่มีทางแก้ไขเลยหรือครับ