PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Harvest Moon A Wonderful life(GC) ไม่มีคำตอบให้เลือก

opelcorzaa
28th February 2012, 17:15
เป็นมา 2 เหตุการณ์แล้วค่ะ คือ เหตุการณ์ของ Muffy ภาคภาษาอังกฤษ หลังจากที่หมาเห่าไปแล้วก็ไม่มีช้อยส์ให้เลือกตอบค่ะ แล้วก็ยืนมองหน้ากันไปเรื่อยๆ ก็เลยต้องเล่นใหม่ เพราะเอาไปเล่นกับDolphin V.อื่นแล้วก็ไม่มีคำตอบเหมือนกัน แล้วก็เหตุการณ์ของเซเลียคะ
รบกวนผู้รู้ที่พอจะแก้ปัญหาได้ช่วยตอบด้วยนะคะ ไม่งั้นก็คงแต่งงานไม่ได้ และGame Over แน่ๆ --":help

boosterst3
15th April 2012, 14:14
ผมขอวิธีแก้ด้วยครับ