PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามไรหน่อยสิครับ

I3aSiC
24th July 2011, 20:16
เกี่ยวกับเกม F.E.A.R คือผมอยากจะรู้ว่าไอเด็กผู้หญิงที่ใส่เสื้อเเดงๆผมยาวๆอะครับที่มากับไฟทุกๆทีอะ
อยากรู้ว่า เค้าคือใครอะครับ เล่น F.E.A.R มา 2-3 ภาคละยังไม่รู้เลย สงสัยมาก :eek:
ตัวนี้อะ
http://imageshack.us/photo/my-images/255/fear01.jpg/
ผู้รู้มาช่วยตอบทีครับ :confused:

I3aSiC
24th July 2011, 20:34
ไม่มีคนมาตอบเลย

The Run
24th July 2011, 20:35
เป็นแม่ของพระเอกภาค 1 และตัวโกง ภาค 1 ครับ
ส่วนภาค 2 ก็เป็นแฟน ของแม่พระเอกภาค 1
จะเรียกว่าแฟนก็ไม่ถูกเพราะเขาถูกข่มขืนนิ - -

doggyshock
24th July 2011, 20:44
เจ๊Alma แกคงขาดมานานละครับ เหนทหารหล่อๆก็เลยซั่มซะเลย:P

I3aSiC
24th July 2011, 22:07
เป็นแม่ของพระเอกภาค 1 และตัวโกง ภาค 1 ครับ
ส่วนภาค 2 ก็เป็นแฟน ของแม่พระเอกภาค 1
จะเรียกว่าแฟนก็ไม่ถูกเพราะเขาถูกข่มขืนนิ - -
เเล้วจะไปทำร้ายพระเอกทำไมละครับในภาคเเรกอะ หรือว่าตัวที่เราเล่นในภาคเเรกไม่ใช่พระเอก
เเล้วถ้าไม่ใช้เค้าเป็นใครเหรอครับ ?

driftdancer
24th July 2011, 22:14
เเล้วจะไปทำร้ายพระเอกทำไมละครับในภาคเเรกอะ หรือว่าตัวที่เราเล่นในภาคเเรกไม่ใช่พระเอก
เเล้วถ้าไม่ใช้เค้าเป็นใครเหรอครับ ?

ภาคแรกเราได้รับบทเป็น Point Man ครับ ส่วนตัวร้ายที่ว่าคือ Fettel ซึ่งทั้ง 2 คนเป็นลูกของ Alma ครับ
ในภาค 2 เราจะได้รับบทเป็นนายทหารหน่วย Delta Force ครับ (ส่วนภาคเสริม Reborn เราจะได้รับบทเป็นทหารโคลนครับ ผมก็บอกอะไรไม่ได้มาก เพราะภาคนี้ผมไม่เคยเล่น)
ในภาค 3 เราก็จะได้รับบทเป็น Point Man และ Fettel ครับ

เขาไม่ได้ทำร้ายแต่เขาอยากจะพาเราไปอยู่ด้วยครับ - - (ก็ึคือจะให้เราตายไปอยู่ในโลกของ วิญญาณจะได้อยู่ด้วยกันแบบครอบครัว)
ส่วน Blackket ภาคสองก็ไม่ได้ทำร้ายหนะครับตอนที่มันตระคุบเรามันพยายามจะข่มขืนเรามานาน เลยได้โอกาศตอนสุดท้าย

ขอโทษนะครับ Alma ไม่ใช่ผีครับ แต่เป็นเด็กทดลองที่มีพลังจิต มันเกี่ยวอะไรกับวิญญาณครับ ?

I3aSiC
25th July 2011, 06:57
เเล้วเหตุผลที่ทำร้ายลูกตัวเองหละครับ

The Run
25th July 2011, 15:10
เขาไม่ได้ทำร้ายแต่เขาอยากจะพาเราไปอยู่ด้วยครับ - - (ก็ึคือจะให้เราตายไปอยู่ในโลกของ วิญญาณจะได้อยู่ด้วยกันแบบครอบครัว)
ส่วน Blackket ภาคสองก็ไม่ได้ทำร้ายหนะครับตอนที่มันตระคุบเรามันพยายามจะข่มขืนเรามานาน เลยได้โอกาศตอนสุดท้าย