PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องเพื่อนครับ

Seasonedz
1st March 2012, 17:29
คือพักนี้เพื่อนคนนี้ที่ผมก็สนิทสุดเลยละมั้ง มันน้อยใจครับที่เพื่อนสนิทคนอื่นๆติดหญิงมี4คนครับ

คืออีก2คนปกติเดี๋ยวนี้ตอนเย็นเขาจะอยู่กับแฟนเขาแล้ว แต่ผมยังไม่ได้คบใครแต่ชอบผู้หญิงคนนึ้

เพื่อนคนนี้พักนี้เขาจะกลับบ้านเร็วแต่ก่อนนี้6โมงได้ถึงกลับพร้อมกับผมอีก2คนนั้นไม่อยู่นะ อาจจะงงนะครับ

สรุปง่ายๆจะทำยังไงดีให้มันเป็นเมือนเดิมพอมันตั้งสเตตัสแบบตัวเองมันไร้ค่า พอผมถามเป็นไรก่ดันบอกเรื่องของกุเถอะ ทำยังไงดี

Jizsy
1st March 2012, 17:49
หาเวลาว่างไปเที่ยวทั้งแก๊งสิครับ เพื่อกระชับความสัมพันธ์ :bye

ballba
1st March 2012, 21:23
ถ้าคนมันจะติดเมียก็ปล่อยมันไปครับ

ผมก็เคยเป็น 555

ทำให้ผมนึกถึง แต่ก่อนมาก

หนีออกจากบ้านไปอยู่กับเมีย ที่บ้านนอกอ่ะ

แม่แจ้งตำรวจตามหา วุ่นมาก ติดเมียขั้นหนัก

ตอนนั้นรู้สึกปัญหาชีวิตเยอะมาก เดี๋ยวเรื่องลูกผมอีก

พ่อแม่จับแต่ง พ่อแม่ผมรับไม่ได้ ผมไปเมืองนอก

เมียทำแท้ง ผมติดยา โอ้ยเยอะเลยปัญหาแต่ก่อน

เพื่อนผมไม่มีครับ 555 ไม่เคยมีแก๊งเกิ๊ง อะไรหรอก

themzaza07
3rd March 2012, 10:06
ของผมก็เป็น มันติด เมียครับ เวลากลางวันก็ไปหา แม้งยังงี้ทุกวัน เพื่อนผม 11 คน ติดเมีย 2 - 3 คน แต่คนอื่น ๆรวมผมยังไม่มีครับ

ว่าง ๆ ไปเที่ยวตลอด ชวนเตะบอล บ้าง นู่นบ้าง นี่บ้างครับ

ยังไงๆ จกขท. ก็ลองดูแบบผมก็ได้ครับช วนไปเที่ยว