PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ หมวด MOVIE ทีสิครับ

SpizerZ
6th July 2011, 00:47
ก็อย่างว่าแหละครับ อยากได้หมวด อัพเดทหนังต่างๆทั้งในเละนอกประเทศ

ข่าวสาร ดารา วงการ ตัวอย่างหนัง ฯลฯ

เป็นมุมเล็กๆที่ไม่เล็ก สำหรับคนชอบความบันเทิง ตามโรงภาพยนต์นะครับ

ขอบคุณครับ..

mr.virus
6th July 2011, 01:08
เมื่อก่อนผมก็เป็นคนยกมือสนับสนุนให้มีนะครับ แต่พอมีแล้ว ผมกลับเห็นว่าเอาไปโพสใน Main Forum เหมือนเดิมยังได้รับความสนใจมากกว่า :(

บางเรื่องมันมีลิขสิทธิ์ไง

ต้องเข้าใจกันเนาะ ^^

เขาหมายถึง Movie Talk บอร์ดพูดคุยเรื่องหนัง :confused:

SpizerZ
6th July 2011, 01:12
ต้องรอดูต่อไปครับ ท่านผู้ชม

แต่ก็ยังคงหวังอยู่ว่า บอร์ดเก่าจะกลับมา...

ไม่ใช่ แจกหนังหรืออะไรหรอกครับ

ประมาณว่า Movie Talk อะครับ

ไปดูเรื่องไหนในโรงมา มาคุยกัย ให้คะแนน รีวิว ต่างๆ วิจารณ์อะไรกัน

จับเข่าคุยไรงี้

เลยอยากได้บอร์ดเฉพาะทาง เลยอ่ะครับ

ผมว่าสนุกดีออก

Force_Ranger
6th July 2011, 11:16
อยากได้จะโพสหนัง = =

montreepot
6th July 2011, 11:34

Force_Ranger
6th July 2011, 15:55
ผมเข้าใจงับ ฮ่าๆ

๛KID1412๛^__^
6th July 2011, 16:13
ก็อย่างว่าแหละครับ อยากได้หมวด อัพเดทหนังต่างๆทั้งในเละนอกประเทศ

ข่าวสาร ดารา วงการ ตัวอย่างหนัง ฯลฯ

เป็นมุมเล็กๆที่ไม่เล็ก สำหรับคนชอบความบันเทิง ตามโรงภาพยนต์นะครับ

ขอบคุณครับ..

ผมก็ว่าดีนะครับ แต่ว่า....ให้พี่ Joker เขาปรับปรุงเว็บใหม่ให้ดีก่อนค่อยเพิ่มเรื่องนี้ดีกว่าครับ

พี่ Joker ก็เหนื่อยมาเยอะแล้ว ให้พี่เขาได้พักบ้างก่้อนดีกว่าเนอะ ^^

แต่ผมว่าไม่นานก็ได้ครับ ไม่ต้องห่วง

Doraemon:)
7th July 2011, 07:06
อยากได้เหมือนกันๆ

SpizerZ
7th July 2011, 13:28
อิอิ คำขอสัมฤทธิ์ผล แล้ววว 55

กราบสัก 3 ที

^/\^

noizaa
7th July 2011, 23:56
เดียวก็ดีเอง ไม่ต้องคิดมาก พึ่งปรับปรุงใหม่นี้ เดียวก็ดีเองละคับ.....;)