PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้วิธีเซฟเกม batman arkham asylum ครับ

[26TH]OisHiZ
24th July 2011, 20:45
ขอวิธีเซฟหน่อยครับ เซฟไม่ได้ ออกละเล่นใหม่ตลอดเลย เซงมากๆ

samart456
24th July 2011, 21:39
ต้องมี Game For Window Account ครับ

วิธีได้มาก็ ตอนเข้าเกมมันจะมีกรอบสีีฟ้าๆขาวๆขึ้นมา ให้เรากด Home ครับ

แล้วเราก็เลือก Create Account อ่ะครับ Create แบบ Offline นะครับ

แล้วพอจะเล่นเกมก็ Home แล้วเลือกโปรไฟล์ของเราที่เรา Create ไว้ครับ

ลองดูครับ

24th July 2011, 21:54
ต้องมี Game For Window Account ครับ

วิธีได้มาก็ ตอนเข้าเกมมันจะมีกรอบสีีฟ้าๆขาวๆขึ้นมา ให้เรากด Home ครับ

แล้วเราก็เลือก Create Account อ่ะครับ Create แบบ Offline นะครับ

แล้วพอจะเล่นเกมก็ Home แล้วเลือกโปรไฟล์ของเราที่เรา Create ไว้ครับ

ลองดูครับ

ของผมไม่มี Live อะครับ ทำไงครับ กด home แล้วอะครับ

ในเครื่องก็มีแล้ว game for windows เพราะผมเล่น GTA IV มันก็ขึ้นนะครับ

แต่พอมาเล่นเกมนี้มันไม่ขึ้นครับ

samart456
24th July 2011, 22:40
ตอนเล่นท่านสามารถกางปีกได้รึเปล่าครับ

ถ้าไม่ได้ลองลง Crack ตัวนี้ครับ

http://www.mediafire.com/?mzgqzdynwnd

เพราะมันจะแก้ไขปัญหาหมดทุกอย่างครับทั้งกางปีกได้ + เซฟได้

24th July 2011, 22:44
ปีกกางได้ครับ แต่เซฟไม่ได้ครับ เดี๋ยวจะลอง Crack ที่ให้มาดูนะครับ