PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบข้อมูลมือถือครับแนะนำที

zantozz
1st March 2012, 21:19
ผมเล็งมือถือ Samsung Galaxy Gio S5660
อยากทราบราคาขายมือหนึ่งตอนนี้คร่าวๆ แล้วก็คุณภาพ(ความทนทาน แอปในเครื่องไม่ได้ใส่ใจมาก)
ที่เล็งเพราะชอบรุปร่างที่ค่อนข้างเล็กกระทัดรัดเมื่อเทียบกับสมาทโฟนปัจจุบัน
ส่วนมากใช้แค่โทรเข้า โทรออก ไม่นิยมเล่นเน็ตบนมือถือ เพราะถ้าไม่ได้เล่นบนคอมก็ไม่เล่นเลย
หรือมีรุ่นไหน ยี่ห้อไหนลักษณะคล้ายๆรุ่นนี้ ช่วยแนะนำทีครับเพื่อเอาไปประกอบการตัดสินใจ ด้านราคา คุณภาพ โมเดลของโทรศัพ
ขอบคุณครับ

retrosperm
1st March 2012, 22:23
sony ericson xperia mini

zantozz
2nd March 2012, 17:18
sony ericson xperia mini
ชอบคุณครับเดี๋ยวลองหาข้อมูลดู