PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบ ถามหน่อยครับ เรื่อง VPS

toongt
2nd March 2012, 22:21
คือว่าตอนนี้ผมหาเช่า VPS อยู่ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่รู้จะหาที่ไหน ใน google มีแต่แพงๆ แล้ว ไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่

ที่ผม้องการคือ Bandwidth Unmetered สามรถ รีบูท เครื่องได้เองทุกเวลา สามารถโหลด บิท หรือเปล่อยไฟล์ต่างๆได้

ความเร็วเน็ต เสถียน เอาแบบคุ้มๆหน่อยอะครับ เคยใช้ ของ Vstar vps แล้ว ก็ ดีอยู่นะครับ แต่ เรื่องเสปค เค้า ผมจะเพิ่ม แต่สเปค เค้า เต็มตลอดเลย

และอีกอย่าง กฏ ไม่เยอะครับ เหมือนอิสระ เลย จะทำอะไรก็เรื่องของเรา ประมาณนี้อ่ะครับ ยิ่ง ของนอก ยิ่งดีครับ ของไทยกฏ เยอะมาก

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ผิดพลาดประการใด ขออภัย ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

toongt
3rd March 2012, 22:14
ไม่มีเลยหรอครับ