PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ghost recon advanced warfighter 2 มัน เล่น LAN co-op ผ่านอะไรหรอครับ

Msguzs
3rd March 2012, 17:49
ghost recon advanced warfighter 2 มันco-op ผ่านอะไรหรอครับ

อยากเล่นมากอะไรมาก :)

ขอทราบวิธีทำด้วยนะครับ

ขอด่วนครับ ได้โปรด

ขอบคุณครับ

Msguzs
3rd March 2012, 18:11
ง่ายงั้นเลยหรือ :clap

boomman
3rd March 2012, 18:12
รู้สึกว่า เข้าเล่น เมนู มัลติในเกมส์เลยอ่ะครับ ผมเคยเล่นกับเพื่อนอยุ่ร้านเกมส์

----

ง่ายงั้นเลยหรือ :clap

ครับ แต่เป็นแบบ เรากับเพื่อน ยิงกันเองนะ อย่างอื่นผมไม่ได้ลอง

Msguzs
3rd March 2012, 18:41
รู้สึกว่า เข้าเล่น เมนู มัลติในเกมส์เลยอ่ะครับ ผมเคยเล่นกับเพื่อนอยุ่ร้านเกมส์

----

ครับ แต่เป็นแบบ เรากับเพื่อน ยิงกันเองนะ อย่างอื่นผมไม่ได้ลอง

ลองครีกับเพื่อนดูแล้ว ต่างคนต่างไม่เห็นห้องกันอะครับ ทำไงดี