PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้ตัดสินใน FIFA 12 โกง ใครคิดเหมือนผมมั่ง

Footfeet45
3rd March 2012, 18:35
ต้องบอกว่า FIFA 12 กรรมการ โกงมากๆเลยครับ หลายจังหวะเเล้ว....เช่น เป่าจุดโทษ หรือ เป่่าฟาล์วไม่มีเหตุผลเลย บางครั้งมันบุกมายิงไม่เข้ามันดันให้จุดโทษทั้งที่ไม่ได้ทำอะไรเลยอะ.....
พอเราโดนชนล้มในเขตโทษ มันเสื..ก ไม่ทำอะไรเลย.... เวลาเปิดลูกโด่งมา กองหลังของเราโหม่งดันให้จุดโทษ โอ้ยย!! ผมละเซ็งเป็ด..... ( ระบายอารมณ์ :beee)

เพื่อนๆ พี่ๆ คืดไงอะครับ...:(

maxonline17
3rd March 2012, 20:38
PES นี่กรรมการฮามากๆครับ (ผมฮา แต่เพื่อนเครียด 55+ )

เหตุการณ์คือ เพื่อนผมเลี้ยงบอลอยู่ดีๆ แล้วกดปุ่มอะไรสักอย่างทำให้ล้ม(ล้มเองนะ ไม่มีใครสกัด) แล้วกรรมการวิ่งเข้ามาพร้อมกับใบแดง

และอีกอันคือ ผมวิ่งไปสกัดบอลเพื่อนล้ม คนล้มโดนใบแดง คนเสียบไม่เป็นอะไรเลย :o

Liverpooltemplar
3rd March 2012, 20:46
FIFA12 กรรมการเเต่ละคนไม่เหมือนกันนะคับ บางนัดเป่าบ่อยเเจกบ่อย บางนัดไม่เป่าเเละก็ไม่เเจกเลย เวลาเล่นต้องสังเกตดีๆ วิธีสังเกตง่ายของผมเลยคือ กรรมการคนไหนโหดจะให้ใบเหลืองจังหวะง่ายๆ ดังนั้นก็ควรไม่เข้าสกัดเเถวจุดโทษ นะคับ

bazin456
4th March 2012, 00:29
เอาน่าครับ มันก็แค่เกมเกมไม่ได้สมจริงซะทุกอย่าง ปลงเสียเถิด...... - -

aramis_s
4th March 2012, 00:37
FIFA12 กรรมการเเต่ละคนไม่เหมือนกันนะคับ บางนัดเป่าบ่อยเเจกบ่อย บางนัดไม่เป่าเเละก็ไม่เเจกเลย เวลาเล่นต้องสังเกตดีๆ วิธีสังเกตง่ายของผมเลยคือ กรรมการคนไหนโหดจะให้ใบเหลืองจังหวะง่ายๆ ดังนั้นก็ควรไม่เข้าสกัดเเถวจุดโทษ นะคับ
ดิ ผมพึ่งเริ่มเล่น ก็ว่าบางจังหวะมันก็แปร่งๆ จริงๆ

ว่าแต่มันยิงจุดโทษกับฟรีคิกยังไงอ่ะครบ ผมส่องนกทุกทีเลย