PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จีบไปไม่เป็นเลยคนนี้ เวร = ="

eswc2011
4th March 2012, 23:42
คือว่า ผมรู้จักเค้าครับ อายุ15จะ16 อยู่ ม.3จะขึ้นม.4 ผมหลงรักเข้าจัง ๆ แต่วันนี้เธออกหัก แล้วมาถามในเฟชว่า บอย พี่ *****ขนาดนั้นเลยหรอ ผมก็ หาาา ใครมาว่าพี่แบบนี้ เค้าก็ไม่ตอบผมเลยว่า โห ถ้าพี่*****ผู้หญิงส่วนใหญ่ใน รร พี่คงมากกว่านั้นอ่ะแล้วเค้าก็บอกไปว่า ไปศัลยกรรมดีก่า ผมเลยยังไม่ตอบ แต่ไปโพสในสถานะของผมแบบ ขำ ๆว่า โหยย ถ้าจะเอามันนี่ไปศัลยกรรมนะ ข้าน้อยว่าเอาไปทำอย่างอื่นที่มัน สร้างสรรค์ กว่านี้ดีกว่านะ ( แต่งรถไรงี้ 5555 ) แบบนี้อ่ะ แล้วเค้าก็ไปโพสว่า เหอะ ถ้าบอยจะโพสงี้มาด่าพี่ในเฟสดีกว่า ผมก็เอ่าาาา ******ย ผมเลยพิมไปว่า เอ่าโกธรจริง ๆหรอนิ่ ? บอยขอโทษครับบบบบ แค่ไม่อยากให้เครียด ขำ ๆน่า(ถึงรู้ว่ามันไม่ขำ) เค้าก็ไม่ตอบ ออฟไปเลย = =" ผมอยากรู้ ขอโทษไำงให้เค้ารับรู้ความรู้สึกผม ไม่ได้หวัีงให้เค้ามารักนะครับ แค่ให้ รับรู้ ไว้ก็แค่นั้น ก็ สุขใจ แล้วครับ

JamesHeller
4th March 2012, 23:52
ส่วนตัวผมแล้ว ผมจะไม่พูดล้อเล่นกับคนเครียดๆครับ แต่ถ้าจะล้อเล่น ผมจะพิมพ์คำว่า "ล้อเล่นๆ" ส่งท้ายครับ
แต่ถ้าคุณอยากขอโทษเขา รอเขามาโรงเรียน หรือ ออนเฟส ก็ได้ครับ จากนั้นก็ขอโทษเขาซะนะครับ เพราะถ้ารักเขาจริงๆจังๆ ก็อย่าไปล้อเล่นกับเขาในตอนที่เขา เครียดๆครับ ^^
ควรหาสิ่งดีๆ หรือ สิ่งที่เขาชอบ ให้เขาทำหรือ ทำให้เขาก็ได้ครับ (แนะนำนะครับ)
ปล.คำหยาบเยอะจัง ลดใช้ลงบ้าง นะครับ ^^
ปล2.ถ้าเขาเป็นคนขี้ใจน้อย แต่โกรธง่ายหายเร็ว ก็งอนๆเขา ตามตื๊อต่อไปอย่างที่คุณ SnackJack บอกอ่ะครับ สู้ๆนะครับ ^^

eswc2011
5th March 2012, 00:16
ส่วนตัวผมแล้ว ผมจะไม่พูดล้อเล่นกับคนเครียดๆครับ แต่ถ้าจะล้อเล่น ผมจะพิมพ์คำว่า "ล้อเล่นๆ" ส่งท้ายครับ
แต่ถ้าคุณอยากขอโทษเขา รอเขามาโรงเรียน หรือ ออนเฟส ก็ได้ครับ จากนั้นก็ขอโทษเขาซะนะครับ เพราะถ้ารักเขาจริงๆจังๆ ก็อย่าไปล้อเล่นกับเขาในตอนที่เขา เครียดๆครับ ^^
ควรหาสิ่งดีๆ หรือ สิ่งที่เขาชอบ ให้เขาทำหรือ ทำให้เขาก็ได้ครับ (แนะนำนะครับ)
ปล.คำหยาบเยอะจัง ลดใช้ลงบ้าง นะครับ ^^ครับ thx ครับ เค้าพิมมางี้ผมก็ลอกลงอย่างเดียว = =" ก็คงทำไมไ่ด้อ่ะครับเพราะ ปิดเทอมแล้ว เดี๋ยวเวลาผมไปเอา ป้าย ไวนิลอยู่บ้านเค้า ถ้าป๊าเค้าไม่อยู่ก็ถือโอกาศขอโทษซะเลย

cloudgigvery
5th March 2012, 00:17
คุณเอากระทู้นี้นะ ส่งไปให้เค้าอ่าน ... ก็อปลิ้ง กระทู้นี้ กดส่งข้อความในเฟส ลงไปดู

เพราะว่าสิ่งที่คุณพูดที่นี่ ที่คุณพิมพ์นี่แหละ คือความต้องการของคุณที่อยากให้เค้ารู้เรื่องไม่ใช่เหรอ

SnackJack
5th March 2012, 00:27
บอกตรงๆ โคตรผิดงานเลยครับคุณ บอย - - เต็มๆ เป็นผมๆก็ไม่รู้ทำไงเหมือนกันคงได้เเต่ติด สตั้น เช่นเคยอะ ฮะๆ

ตื้อไปเรื่อยเดี๋ยวก็หายงอล หรือไม่ก็ถามผู้หญิงที่รู้จักอะครับ ขอคำเเนะนำหน่อยก็ดี อะไรประมาณนี้

ไม่แน่นะเค้าอาจจะเป็นพวก โกรธง่ายหายเร็วก็ได้นะครับ ฮะๆ เเล้วก็ควรจำบทเรียนนี้ไว้ด้วยนะครับ ^^ ผิดงานเเล้วมันยาวตลอด

eswc2011
5th March 2012, 00:31
คุณเอากระทู้นี้นะ ส่งไปให้เค้าอ่าน ... ก็อปลิ้ง กระทู้นี้ กดส่งข้อความในเฟส ลงไปดู

เพราะว่าสิ่งที่คุณพูดที่นี่ ที่คุณพิมพ์นี่แหละ คือความต้องการของคุณที่อยากให้เค้ารู้เรื่องไม่ใช่เหรอถ้าจะส่งก็เขินนิดๆอ่ะนะครับ = ="

บอกตรงๆ โคตรผิดงานเลยครับคุณ บอย - - เต็มๆ เป็นผมๆก็ไม่รู้ทำไงเหมือนกันคงได้เเต่ติด สตั้น เช่นเคยอะ ฮะๆ

ตื้อไปเรื่อยเดี๋ยวก็หายงอล หรือไม่ก็ถามผู้หญิงที่รู้จักอะครับ ขอคำเเนะนำหน่อยก็ดี อะไรประมาณนี้

ไม่แน่นะเค้าอาจจะเป็นพวก โกรธง่ายหายเร็วก็ได้นะครับ ฮะๆ เเล้วก็ควรจำบทเรียนนี้ไว้ด้วยนะครับ ^^ ผิดงานเเล้วมันยาวตลอดก็คงต้องตื้อต่อไปหล่ะครับ เหมือนโดน wind runner ตั้นในป่าเลยครับ T^T