PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องการสมัคร

Thekopliv
5th March 2012, 01:43
:ask คือว่า ผมสมัครช่วง 4ทุ่มอะครับ แล้วผมยืนยัน อีเมลล์แล้ว ผมไปโหลดเกมส์ไปก็ว่าจะบอกขอบคุณเค้า แต่ว่ามัน คือผมกดตอบ กระทู้ แล้วมันก็มี 2ข่อขึ้นมา

คุณThekopliv คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้านี้ สาเหตุอาจเกิดจาก :

ชื่อผู้ใช้งานของคุณอาจจะไม่มีสิทธิเพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ได้ หรือ กระทู้ที่ต้องการอาจถูกแยกไป เพื่อให้ผู้ดูแลบอร์ดทำการตรวจสอบ (ซึ่งจะยังใช้ไม่ได้ชั่วคราว) หรือ กระทู้ที่ต้องการอยู่ในหมวดที่คุณไม่สามารถเข้าไปได้ (หมวดลับ ?) เป็นต้น
หากข้อความนี้ปรากฎขึ้นในขณะที่คุณพยายามจะตอบกระทู้, ตั้งกระทู้ใหม่ หรือดาวโหลดข้อมูล หมายความว่าคุณยังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์ กรุณาตรวจสอบอีเมล์ที่คุณสมัครไว้ และทำตามรายละเอียดที่อยู่ในอีเมล์ฉบับที่เราส่งให้ เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิก (รายละเอียดเพิ่มเติม)
ผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ :o

SRMB
5th March 2012, 02:15
น่าจะต้องเป็น สมาชิกเกิน 10 วันขึ้นไปมั้งครับ เหมือนเคยเห็นในกระทู้ๆนึง

IceForest
5th March 2012, 22:47
กด รายละเอียดเพิ่มเติม แล้วจะรู้เอง :D