PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Mass Effect 3 หลุดบนบิตก่อนเปิดตัว!

porjetroe
5th March 2012, 17:37
http://upic.me/i/dy/mass-effect-3-featured-2-600x2501.jpg (http://upic.me/show/33545084)
Mass Effect 3 เวอร์ชั่น XBOX 360 ได้หลุดออกมาบนเว็บบิตทอเร้นเมื่อวันก่อนครับ ซึ่งหลุดออกมาก่อนวันวางขายจริงที่จะวางขาย ที่มีำกำหนดการในวันอังคารหน้าที่จะถึงนี้ (6 มีนา)

โดยตัวเกมรุ่นสำหรับ XBOX 360 ที่หลุดออกมา มีขนาด 15.94 GB สองแผ่นดีวีดีครับ แต่สำหรับรุ่น PC นั้นมีการหลุดออกมาก่อนตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้ว แต่ยังเล่นกันไม่ได้เพราะยังต้องรอ Crack อยู่
สำหรับผู้เล่นที่จะไปหาโหลดเถื่อนมาเล่น ก่อนอื่นต้องเข้าใจนะครับว่าถ้าโดนจับได้อาจจะโดนแบน XBOX live ก็ได้ ของแบบนี้ได้ไม่คุ้มเสียนะครับ ระวังไว้

เกม Mass Effect 3 เป็นเกมแนว Action role-playing มุมมองบุคคลที่สาม พัฒนาโดย BioWare และจัดจำหน่ายโดย EA ครับ มีกำหนดการวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการ วันที่ 6 มีนาคมนี้ ทั้ง Windows, Xbox360, Playstation

เครดิต:www.noob.in.th

40976
5th March 2012, 17:52
เอาจนได้สินะ

boomman
5th March 2012, 17:54
รอ Crack ค้าบบบบบบบบ

Tsundere
5th March 2012, 18:00
โหลดได้ใน Jokergameth PC Game Download แล้วเว็ปโหลดเกมส์ได้แล้ววันนี้ (=W=)
ซื้อแท้มาออนไลน์กัน :)

mosetza11
5th March 2012, 18:05
ภาค สอง มันส์มากเลยครับเกมนี้

Ezio-Yokarite
5th March 2012, 18:11
EA โดนประจำ ตั้งแต่ต้นปีก่อนแล้ว ชักจะชินล้ะ:sweat

BK0201s
5th March 2012, 18:14
อยากเล่นนนนน

5day-ago
5th March 2012, 18:21
สอยแท้กันนนน อยากออนไลน์ ^^

woaini
5th March 2012, 18:26
อยากได้แผ่นแท้จัง แต่ไม่มีรายได้ :sweat

hero23093060
5th March 2012, 18:32
^
^
^
^
แล้วเอาคอมจากไหนมาเล่น คนที่บอกไม่มีรายได้ผมก็เข้าใจเพราะผมก็ไม่มีเหมือนกันทำงานพิเศษ+ขอเงินพ่อแม่เอา หรือขี้เกลียดก็แบมือขออย่างเดียว ตอนนี้ผมแอนตี้ ของเถื่อนมากๆมันหลุดหลังของแท้นี้ไม่เป็นไรไอนี้มาก่อนเลยตำรวจต่างประเทศก็ทำห่าไรไม่ได้อีกเห็นบ่อยละ UBISOFT ก็โทษคนเล่น PC ไม่ได้หรอกที่เถื่อนมันเยอะก็เพราะไม่หาวิธีจัดการพวก HACKER กับทำ CRACK กันเอง แต่คนผิดก็พวกอัพโหลดเดอร์ที่อัพแล้วก็ใส่ลิ้งหาเงินเอาเงินไปซื้อแท้เล่น คนโหลดเล่นเถื่อนแต่ปัญหาของอัพโหลดเดอร์คือปัญหาตอนปลายไอพวกปล่อยเกมส์โน้นปัญหาต้นสาย (ระบายหน่อยละกันพอดีถอยแท้แล้วช่วงหลังๆดราม่าแน่มู้นี้)

bossjibjib
5th March 2012, 18:52
ถามหน่อยครับ โหมดออนไลน์เกมนี้ มีแต่แบบ Co-op รึป่าว หรือ มีโหมดอื่นด้วย จะได้ตัดสินใจถูกครับ

Archios
5th March 2012, 18:55
เมื่อไรแท้จะเข้า Zest.......???????

EikueHD
5th March 2012, 18:59
ข้างบนผมว่าเยอะไปหน่ะ สงสัยกินยาลืมเขย่าขวด *-*

pretty_odddd
5th March 2012, 19:01
โอ้ย ถ้าไม่หลุดล่ะสิแปลก
เกมดังๆไม่มีทางที่จะไม่หลุด

ส่วนตัวผมก็ซื้อใน origin ไปแล้วล่ะนะ pre-load เรียบร้อยมา 10GB รอวันจริง

ถามหน่อยครับ โหมดออนไลน์เกมนี้ มีแต่แบบ Co-op รึป่าว หรือ มีโหมดอื่นด้วย จะได้ตัดสินใจถูกครับ

เกมนี้ทางผู้พัฒนาจะทำแต่ COOP ครับ ซึ่งก็คือ Galaxy at War
เพราะเกมนี้ไม่ได้มุ่งเน้นให้มาแข่งกันเอง มีแต่ให้ช่วยกันกำจัด The Reaper

wriy9oN
5th March 2012, 19:04
^
^
^
^
แล้วเอาคอมจากไหนมาเล่น คนที่บอกไม่มีรายได้ผมก็เข้าใจเพราะผมก็ไม่มีเหมือนกันทำงานพิเศษ+ขอเงินพ่อแม่เอา หรือขี้เกลียดก็แบมือขออย่างเดียว ตอนนี้ผมแอนตี้ ของเถื่อนมากๆมันหลุดหลังของแท้นี้ไม่เป็นไรไอนี้มาก่อนเลยตำรวจต่างประเทศก็ทำห่าไรไม่ได้อีกเห็นบ่อยละ UBISOFT ก็โทษคนเล่น PC ไม่ได้หรอกที่เถื่อนมันเยอะก็เพราะไม่หาวิธีจัดการพวก HACKER กับทำ CRACK กันเอง แต่คนผิดก็พวกอัพโหลดเดอร์ที่อัพแล้วก็ใส่ลิ้งหาเงินเอาเงินไปซื้อแท้เล่น คนโหลดเล่นเถื่อนแต่ปัญหาของอัพโหลดเดอร์คือปัญหาตอนปลายไอพวกปล่อยเกมส์โน้นปัญหาต้นสาย (ระบายหน่อยละกันพอดีถอยแท้แล้วช่วงหลังๆดราม่าแน่มู้นี้)
มันก็ดีนะ ที่สนันสนุนของเเท้ เเต่มันจะไม่ดีนะ สำหรับ คนที่โหลดเถื่อน ผมยอมรับ โหลดเถื่อนมาเล่นเเทบทุกเกม ส่วนของเเท้นั้น ซื้อมาด้วยเงินเก็บมาเเทบตาย กว่าจะได้ 1 เกม ทางบ้านก็ไม่ชอบ จนทุกวันนี้ มีเเผ่นเเท้เเค่ 5 เกมเอง ส่วนเถื่อนน่ะ เเน่น ผมรู่ คุณก็เคยโหลด
เเต่พอลองของเเท้เเล้ว มันชั่งมีคุณค่า ทางจิตใจยิ่งนัก เพราะฉนั้น สนับสนุนของเเท้ไว้ยิ่งดีน่อ

DkTaP82
5th March 2012, 19:19
เออ.. ครอบลิ้งค์และหารายได้.. ****ก็พอ ๆ กับพวกสนับสนุนให้โหลดมากขึ้น และ ละเมิดลิขสิทธิอะสิ.. แถมเอาเงินเข้ากระเป๋าอีกตัวเองหน้าด้านๆ พักหลังๆสังเกตุหนะ ว่าครอบหลายต่อมาก.. งั้นอะไรที่ไม่ใช่ลิขสิทธิของเราก็ห้ามครอบลิ้งค์ เอางี้ดีป่ะ.. และ ถ้าไม่มีคนอัพเพราะ ไม่ได้กะตัง เสียเวลา.. ก็ไม่ต้องอัพดิ ตูไม่เคยกด Thank ให้อยู่แล้ว.. เกมไหนโหลดก็เงียบๆ 55555+

garadona
5th March 2012, 19:21
ก็จริงนะ อย่างแผ่น PS3 แพงชิบด๋อยเลย (แต่ก็เก็บ Uncharted ครบทั้ง 3 ภาคแล้ว)
ทางบ้านว่าไม่ได้ เพราะเก็บตังเอง *3* (ตังค่าขนมธรรมดานี่แหละไม่ได้ขอเพิ่มนิ อิอิ)

assas
5th March 2012, 19:55
มีให้โหลดแล้วกันแล้วกับทาง http://www.jokergameth.com

M killswitch
5th March 2012, 19:59
มันเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้วหนิ ห้ามไม่ได้หรอก
ก็ต้องเคยเล่นเถื่อนกันมาทุกคนนั่นแหละ
เอาเป็นว่า ถ้าใครไม่พอใจอะไรก็เงียบๆไว้ครับ อย่าดราม่าดีกว่า แค่ข่าวบ้านเมืองก็เครียดตายชักแล้ว
ผมเชื่อว่าเกมส์เมอร์ทุกท่าน ถ้าเป็นไปได้ก็อยากจะเล่นแท้ ได้ของแท้ไปเชยชม ไปสะสมกันทั้งนั้น
พร้อมเมื่อไหร่ ก็จัดแท้ก็ยังไม่สายครับ ไม่ต้องไปซีเรียสมากหรอก
เล่นแบบไม่เคลียดดีกว่านะ

BoatHaHa
5th March 2012, 20:02
โหมดมัลติเพลย์เยอร์ มันแปลกๆไงไม่รู้อะ คือแบบว่าศัตรูโคตรถึกเลย - -* ลองเล่น beta มาเอาซะหนาว เล่นไม่เคยจบภารกิจ

woaini
5th March 2012, 20:04
^
^
^
^

ขอตังแม่ ไม่อยากรบกวนท่านอีก ตอนนี้คอมก็กากๆ ไม่มีตังอัพ
และอีกอย่างเรียนก็ขอตังใช้อยู่ทุกวัน ถ้าได้ทำงานก็คงมีตังอัพเอง ไม่ต้องรบกวนท่านและไม่ทำให้ท่านลำบากใจอีก

keng12358
5th March 2012, 21:17
6 มีนา ตรงกับวันเกิดผมเลยสงสัยโชคดีเเน่

chanwitpop
5th March 2012, 21:32
XBOX ได้เล่นก่อนสินะ

Matizano
5th March 2012, 21:51
อ้างกันไปเรื่อยเพื่อตัวเองได้ใช้ของฟรี หาข้ออ้างที่สวยหรู แต่งเติมให่้น่าสงสารแค่ไหน มันก็ไม่มีใครเห้นใจและมองว่ามันเป็นเรืองที่ถูกได้หรอก กับการขโมยหน่ะ

potatotranz
5th March 2012, 21:54
อยู่อย่างพอเพียงครับ ^^ ฟุ่มเฟือยเฉพาะบางเกม:yes

kidsylenser
5th March 2012, 22:38
เกมแท้ EA ซื้อแล้วต้องทำใจ 1 Key ลงได้แค่ 4 ครั้ง

(ถ้าเกิดมีปัญหา คอมพัง 4 ครั้งในเดือนเดียว นี่ช๊อคครับท่าน)

DkTaP82
5th March 2012, 22:40
เกมแท้ EA ซื้อแล้วต้องทำใจ 1 Key ลงได้แค่ 4 ครั้ง

(ถ้าเกิดมีปัญหา คอมพัง 4 ครั้งในเดือนเดียว นี่ช๊อคครับท่าน)

จิงเหรอ ลงวินโด้หลายรอบแล้ว ไม่เห็นมันจะเล่นไม่ได้ -*- งงกับข้อกำหนดแหะ

Matizano
5th March 2012, 23:04

นั่นตั้งแต่ สมัย 4-5 ปีที่แล้วละมั้งครับ ซึ่งมันเป็นนั้นทุกเกมแหละ แต่ก่อนจะลงได้ 10 ครั้ง สมัยนี้จะเหลือ 5 แต่ก่อนลบก็ถอนคี ถอนแล้วสิทธ์การใช้ก็กลับมาเท่าเดิม มันก็เ้หมือนไม่จำกัดนั่นแหละ วิธีถอนมีบอกในคู่มือทุกเกม ยิ่ง drm ตัวใหม่ ก่อนลบเกม มันจะเด้งขึ้นมาให้ถอนเองเลย ไม่ต้องเข้าไปในโฟลเดอรืเหมือนแต่ก่อน
บางเกมแอดลงออริจิ้นแล้ว ก็เหมือนสตีม ไม่ต้องห่วงเรื่องการลง
แถมถ้าใช้เกินจริงๆ ก็ติดต่อไปหา ea ส่งคีที่ใช้เกินให้เขาเช้ค ก็ได้คีใหม่มาอีก

jobyoo
5th March 2012, 23:07
xbox ผมเห็นมันก็หลุดก่อนวางจำหน่อยทุกเกมส์อะ

LeBronJames
5th March 2012, 23:17
เถื่อนบ้างบางครั้ง แท้บ้างเมื่อขอแม่ได้ :sweat เป็นนักเรียนอยู่เนอะ พอมีงานทำก็คงจะมีเงินซื้อแท้ได้ไม่มีใครว่า

kasama603
5th March 2012, 23:37
เล่นdotaครับ ไม่มีใครว่าดี ของฟรีนุ๊ สบายใจเรา ผมซื้อแต่แผ่นแท้ของps3อ่ะ รีบเล่นให้จบแล้วก็ขายขาดทุน300-400 สบายใจ สบายกระเป๋า คนเราอ่ะครับ ถ้าไม่เจอกับตัวมันไม่รู้หรอกว่าคำว่าโดนละเมิดลิขสิทธิ์มันเป็นยังไง ผมก็ไม่เคยเหมือนกัน 55 สบายใจก็ทำไปครับ อย่าไปคิดมาก

kamay01
5th March 2012, 23:42
ชินแล้วจร้า

kengbio5com
6th March 2012, 14:06
พวกคุณเล่นเกมส์เพื่ออะไร

DeKidZapper
6th March 2012, 18:18
เล่นdotaครับ ไม่มีใครว่าดี ของฟรีนุ๊ สบายใจเรา ผมซื้อแต่แผ่นแท้ของps3อ่ะ รีบเล่นให้จบแล้วก็ขายขาดทุน300-400 สบายใจ สบายกระเป๋า คนเราอ่ะครับ ถ้าไม่เจอกับตัวมันไม่รู้หรอกว่าคำว่าโดนละเมิดลิขสิทธิ์มันเป็นยังไง ผมก็ไม่เคยเหมือนกัน 55 สบายใจก็ทำไปครับ อย่าไปคิดมากdota ไม่ใช้hon จะได้เล่นฟรี ไมหลายคนคิดว่า dota มันเล่นฟรีทั้งๆทีตัวเกมส์มันเป็นเกมส์ warคราฟซึ้งมันเป็นเกมส์กล่องแท้ๆขนาดร้านยังต้องซื้อสิทธิ์เลยครับ