PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เขาจะรักอยู่ใหม

arthur_cg
5th March 2012, 21:25
คือแบบว่า ผมโดนรถขนอ้อยตัดหน้าอ่ะครับ ผมเลยหักหลบแต่ไม่พ้น เลยชนเข้าไปด้านข้างซึ่งแฟนผมนอนอยู่ หลังชนเสร็จผมก็รีบเอาเขาออกมาเพื่อรอรถพยาบาล ตอนที่รอนั้นเขากำมือผมไม่ปล่อยเลยแต่ พูดไม่ได้นะครับเพราะมีแผลที่บอกด้วย

พอกลังจากส่งตัวไป ร.พ.แล้วก็ได้เข้าไปอยู่ในห้อง ICU ซึ่งตอนผมเข้าไปหาเขาก็จับมือผมแล้วก็มองหน้าตอนที่จับมือผมนั้นเขาก็เอานิ้วโป้งลูบที่มือผม(ผมอยากรู้ว่าเขากำลังจะบอกอะไร) ผมถามไรเขาก็พยักหน้าตอบนะครับ แล้วก็ทำตามที่ผมบอกได้

แต่ผมอยากรู้ว่า เขาจะยังรักผมอยู่ไหม เพราะผมก็ไม่ได้ตั้งใจให้มันเกิดTT

chattipong
5th March 2012, 21:44
ผมว่า เขาคงไม่ว่าอะไรคุณหอลกครับ มันเป็นอุบัติเหตุ ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น เพราะถ้าคุณเป็นเขา คุณ ก็โกรธ เกรียด เขาไม่ลงหลอกครับ

jojo007115
5th March 2012, 21:53
ผมว่ารักนะ ยังรักอยู่แน่นอน มันไม่หมดรักเพราะเรื่องแบบนี้หรอก - -*
แล้วคุณหละดูแลเขาได้ไหม รับได้ไหมถ้าร่างกายเธอไม่เหมือนเดิมจากอุบัติเหตุที่เกิด(พูดไปไกลเลย)คุณจะยังรักเขาอยู่ไหม

eswc2011
5th March 2012, 21:58
สมมุติว่าผมเป็นแฟนพี่นะ ผมจะโกธร เพราะมันคือเหตุที่เลี่ยงไม่ทัน แต่คนที่จะโกธรคือรถอ้อยครับ

arthur_cg
5th March 2012, 22:05
ผมว่า เขาคงไม่ว่าอะไรคุณหอลกครับ มันเป็นอุบัติเหตุ ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น เพราะถ้าคุณเป็นเขา คุณ ก็โกรธ เกรียด เขาไม่ลงหลอกครับ

อาครับ ขอบคุณนะครับ TT

ผมว่ารักนะ ยังรักอยู่แน่นอน มันไม่หมดรักเพราะเรื่องแบบนี้หรอก - -*
แล้วคุณหละดูแลเขาได้ไหม รับได้ไหมถ้าร่างกายเธอไม่เหมือนเดิมจากอุบัติเหตุที่เกิด(พูดไปไกลเลย)คุณจะยังรักเขาอยู่ไหม
อันนี้ผมรับได้ครับ ผมไม่คิดมากเท่าไหร่นัก แค่อยากให้เขายังรักเหมือนเดิม

สมมุติว่าผมเป็นแฟนพี่นะ ผมจะโกธร เพราะมันคือเหตุที่เลี่ยงไม่ทัน แต่คนที่จะโกธรคือรถอ้อยครับ

ผมคิดว่าน่าจะเอามันมาเตะซะหน่อย ตัดหน้าเสร็จแล้วหนี --"

dojo123753951
5th March 2012, 22:21
เหตุการณ์นี้จะทำให้คุณกับแฟนคุณรักกันมากกว่าเดิมครับ(รีบทำแต้มซะ):heart

arthur_cg
5th March 2012, 22:29
อาครับ แต่ห้อง ICU เขาไม่ให้เข้าบ่อยเนี่ยสิ ผมก็ได้แต่ส่องดูอยู่นอกห้อง