PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : saints row 3 กับ AC R ควรเลือกเกมไหนที่เหมาะกับเเนวผมดี

zeebaloon
6th March 2012, 18:43
คือตอนนี้อยากจะซื้อเกม(เเท้)ไปเล่นตอนปิดทอม
เลยอยากถามชาวJKG ว่าจะซื้ออะไรดี
เเนวที่ผมชอบเล่น

เกมเเนว open world
เล่นนานๆ จนรากงอกเลยก็ได้
ไว้เล่นกับเพื่อนๆสนุกๆ
ไม่ชอบฆ่ามั่ว
ใช้จอยเล่นสนุก

อื่นๆเดียวค่อยบอกอีกครั้งครับ

ปล.ผมจะซื้อที่เซลท์ ว่ามันมีเกมไหนที่เเอดสตีม ไม่ได้มั่งครับ

jackylucky
6th March 2012, 18:47
อืม... เอาไงดี ถ้าเป็น AC รอ AC3 เลยดีกว่า ACR ไม่ค่อยสนุก แต่ว่า multi หนุกข้าวโพดงอก

เอาเป็นว่าผมแนะนำ Saints row 3 นะครับ

Rotten_apple
6th March 2012, 19:01
1."เกมเเนว open world" ผมว่าsaint row3จะopen worldมากกว่า
2."ไม่ชอบฆ่ามั่ว"ก็ต้องACRครับ
ACseriesใช้จอยเล่นสนุกครับ แต่ถ้าจะซื้อACแนะนำรอภาค3เลยครับ เพราะตอนนี้คนเริ่มเล่นน้อยแล้วครับในmulti:sweat