PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยนะคับ ไม่รู้จะตั้งที่ไหน = =

naorginal
25th July 2011, 09:08
อยากทราบว่า
ช่องใส่แผ่นซีดี และ ที่เสียบ USB ของโน๊ตบุ้คเปลี่ยนใหม่ได้อะเปล่าอะคับมันมีปัญหา

และก็ พอดีผมลงวินโด้โน้ตบุ้คใหม่แล้วมันไม่มีตัวหาสัญญาณไวเรส ต้องใช้โปรแกรมอะไรหรอคับ

ต่อไวเรสไม่ได้เลย เรียนก็ไม่ได้ทำงานก็ไม่ได้

ถ้าผิดพลาดยังไง ขออภัยด้วยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ ^_^ :thank:thank

paripari
25th July 2011, 14:50
:ask ช่องใส่แผ่นซีดี และ ที่เสียบ USB ของโน๊ตบุ้คเปลี่ยนใหม่ได้อะเปล่าอะคับมันมีปัญหา
:answer ยกไปร้านได้เลยครับ

:ask พอดีผมลงวินโด้โน้ตบุ้คใหม่แล้วมันไม่มีตัวหาสัญญาณไวเรส ต้องใช้โปรแกรมอะไรหรอคับ
:answer ก็คงเป็นโปรแกรมพวกที่เอาไว้ใช้หา Driver โดยเฉพาะครับ ใช้ Driver Gunius ก็ได้

naorginal
26th July 2011, 10:00
ผมลองใช้ Diver Genius หาแล้วคับ แต่มันไม่มีอะคับ T-T

ขอบคุณคับ

chikuva
26th July 2011, 11:19
ผมลองใช้ Diver Genius หาแล้วคับ แต่มันไม่มีอะคับ T-T

ขอบคุณคับ
ยกขึ้นดูใต้โน็ตบุคครับมันน่าจะมีรุ่นของการ์ดไวเลสอยู่แล้วก็ไปหาโหลดมาลงครับ

naorginal
26th July 2011, 18:03
ได้ละคับ ขอบคุณทุกๆท่านคับ ^^