PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [Hepl!]ผมลบ App Avast! Anti Theft ใน Android ไม่ได้ ทำยังไงดี? ช่วยทีครับ

SiXbullet
7th March 2012, 12:18
คือตอนแรกผมลง Avast! Anti Virus ไป แล้วมันก็ลง Avast! Anti Theft มาด้วย

ซักพักนึงผมก็ลบ AvasT! Anti Virus ออกไป แต่ Avast! Anti Theft ยังอยู่อยู่อะครับ

ต้องทำยังไง ต้องมีโปรแกรมมอะไร ถึงจะลบออก ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ^^

SiXbullet
8th March 2012, 14:06
ง่ายๆครับ ถ้า root แล้วลง titaniumbackup แล้วเข้าไปลบครับ

ใช่ครับ ผม Root กับมือ แล้วผมขอตัวลองทำก่อนนะครับ ได้ไม่ได้ยังไง เดี๋ยวผมมาบอกอีกทีนึง ขอบคุณมากครับ^^

โอเคแล้วครับ หายไปแล้ว ขอบคุณมากๆครับผม^^