PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Mass Effect 3 Import Save ภาค 2 มาแล้วได้อะไรมั้งหรอครับ

PASS
7th March 2012, 18:21
คืออยากจะรู้ว่ามันได้อะไรมั้งหรอครับคือผมก็ไม่เคยเล่นสักภาคเลยเกมนี้
มันมีอะไรพิเศษไหมแบบมีของแปลกๆที่ภาค 3 ไม่มีหรือป่าวครับหรือยังไง
เพราะผมไม่อยากโหลดภาค 2 มาเล่นเลยอยากเล่นภาค 3 ไปเลยครับ
ช่วยตอบทีนะครับขอบคุณครับ

mawinoma
7th March 2012, 22:28
Import Save จะเป็นการเล่นเนื้อเรื่องที่เราเคยเล่นก่อนหน้านี้อ่ะครับ อย่างเช่นว่า ภาคที่แล้วใครตายไป ในภาคนี้ก็จะไม่พบตัวละครนั้นอีก กำหนดทิศทางเรื่องน่ะครับ ถ้าไม่มี Import ภาคนี้ก็จะกำหนดค่าตัวละครพื้นฐานให้เราครับ

PASS
7th March 2012, 23:02
แล้วพวก ของ ชุด หรือ อาวุธต่างๆ อะครับมีเพิ่มไหมครับ

PASS
7th March 2012, 23:04
ถ้าผมอยาก Import Save ผมต้องเริ่มเล่นตั้งแต่ ภาค 1 เลยรึป่าวครับหรือเล่นแค่ ภาค 2