PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Windows XP Dark Edition V.7 Rebirth Version หน่อยครับ

PETEZA118
8th March 2012, 08:42
ขอ Windows XP Dark Edition V.7 Rebirth Version หน่อยครับ ถ้าไม่มีเวอร์ชั่นนี้ ก็ขอเวอร์ชั่นอื่นหน่อยครับ ผมต้องการจริงๆครับ เพราะ Windows 7 Ram กะ CPU ผมน้อยอะครับ Windows 7 มันกินเยอะอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :cool:
ขอเป็น mediafire ก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

PETEZA118
8th March 2012, 16:52
ขอหน่อยนะครับ ผมอยากได้มากๆครับ ถ้าไม่มีก็ขอ Windows XP SP3 ที่ลงได้อะครับ ขอนะครับ ขอบคุณครับ