PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครอยู่กรุงเทพเข้ามาหน่อยครับ

Cutto23
8th March 2012, 20:27
พอดีว่าพรุ่งนี้ผมจะไปสอบสวนดุสิตอ่ะ แล้วผมไม่มีเพื่อนไป ก็เลยต้องไปคนเดียวแล้วก็ไปหาที่พักเอง :sweat แถมผมไม่มีญาติทำงานอยู่ กทม. ด้วยสิ
ไครพอจะทราบที่พักแถวๆ นั้นมั้งครับ
ขอเป็นแผนที่ได้ก็ดีนะ :yes เอาแบบไกล้ๆ มหาลัยมากที่สุด

Aun_
8th March 2012, 20:30
สวนดุสิต ที่ติดกับสวนสุนันทาปะ (หรือผมมึน ????)

Edit.จะว่าไป ผมก็ไม่รู้หรอกนะ แถวนั้นอะ แต่ถ้าแถวบางพลัด แถวเซ็ลทรัล ตรงนี้จะมีพวกห้องพักเยอะ รถเมล์ก็นั่งสายเดียวถึงอะนะ ระยะทางก็ไม่ไกลมากเท่าไหร่ (ในความคิดผมนะ)

ปล.ค่าห้องนะ ถ้าอยู่คนเดียว ไม่รู้จะคุ้มหรือเปล่า หาคนมาช่วยหารก็ดีนะ 555+

ผมก็ว่าจะหาห้องเช่าตอนเรียน ปี3 แต่หาหุ้นส่วนไม่ได้ 555+

55+ มาหารช่วยหน่อยสิ
ผมกะจะนอนแค่ 2 3 คืนหนะ แล้วก็กลับ

แค่ 2 - 3 คืนแล้วก็กลับ แย่จัง 555+ จะมาอยู่ทำไมเนี่ย :eek::eek:

ผมไปสอบวันที่ 10 กับ 11 หนะ

อ่อๆ 2วันเอง เดินทางไปกลับไกลปะ หุหุ

Cutto23
8th March 2012, 20:31
สวนดุสิต ที่ติดกับสวนสุนันทาปะ (หรือผมมึน ????)

ใช่ๆ ครับ ข้างกัน

Edit.จะว่าไป ผมก็ไม่รู้หรอกนะ แถวนั้นอะ แต่ถ้าแถวบางพลัด แถวเซ็ลทรัล ตรงนี้จะมีพวกห้องพักเยอะ รถเมล์ก็นั่งสายเดียวถึงอะนะ ระยะทางก็ไม่ไกลมากเท่าไหร่ (ในความคิดผมนะ)

ปล.ค่าห้องนะ ถ้าอยู่คนเดียว ไม่รู้จะคุ้มหรือเปล่า หาคนมาช่วยหารก็ดีนะ 555+

ผมก็ว่าจะหาห้องเช่าตอนเรียน ปี3 แต่หาหุ้นส่วนไม่ได้ 555+

55+ มาหารช่วยหน่อยสิ
ผมกะจะนอนแค่ 2 3 คืนหนะ แล้วก็กลับ

แค่ 2 - 3 คืนแล้วก็กลับ แย่จัง 555+ จะมาอยู่ทำไมเนี่ย :eek::eek:

ผมไปสอบวันที่ 10 กับ 11 หนะ

ผู้ตรวจสอบ
8th March 2012, 20:32
โรงเรียนผมอยู่เเถวนั้นเเหละ

Cutto23
8th March 2012, 21:07
อ่อๆ 2วันเอง เดินทางไปกลับไกลปะ หุหุ

ชัยภูมิอ่ะ ประมาณ 5ชั่วโมงถึง

Aun_
8th March 2012, 21:13
ชัยภูมิอ่ะ ประมาณ 5ชั่วโมงถึง

*-*......................... ชัยภูมิ

OMG ไกลมากๆ

ผมก็ไม่รู้สะด้วยสิ แบบอยู่ 2 วัน ถ้าอยู่ยาวๆ เยอะแยะไป ถ้าโรงแรมก็น่าจะมีนะ

ยังไงก็อวยพรให้สอบได้นะครับ ^^

(พอดีผมไม่ได้อยู่ กทม. 555+ แต่เรียนแถวๆเนี่ยแหละ บางพลัด)

รอ ท่านอื่นมาตอบละกันนะ @_@