PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saint Rows : The Third มีปัญหาครับ เข้าผ่าน steam ไม่ได้ ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ

ounfree
9th March 2012, 19:42
ผม ลง เกมนี้ Full-SKIDROW ลง crack skidrow ละก็ ลง crack multi อะครับ แล้วพอรันเกมตรง เดกส์ทอป แล้วเลือก directx 11 มันก้อเล่นได้ปกติครับ
พอ จะ ไปเล่น coop กะเพื่อน ผมลง steam แล้ว ลง smartsteam เข้า smartsteam เพิ่มเกม saint rows 3 (มันจะเป็นไฟล์ game_launcher) มันก้อขึ้นให้เลือก directx ปกติ พอเลือก directx ปุ้บ มันขึ้นอย่างนี้ครับ Saint Rows : the Third has stopped working ผมลองปิด ไฟล์วอ+แอนตี้ไวรัส หมดแล้วก้อเป็นเหมือนเดิม ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ ช่วยผมด้วย TT (ทั้งๆ ที่ เข้าปกติไม่ผ่าน steam ดันเล่นได้)

นี่ครับ รูป http://www.picza.net/show.php?id=20120309llPdlITdvIdTx237753

whiteking7
9th March 2012, 20:27
ผม ลง เกมนี้ Full-SKIDROW ลง crack skidrow ละก็ ลง crack multi อะครับ แล้วพอรันเกมตรง เดกส์ทอป แล้วเลือก directx 11 มันก้อเล่นได้ปกติครับ
พอ จะ ไปเล่น coop กะเพื่อน ผมลง steam แล้ว ลง smartsteam เข้า smartsteam เพิ่มเกม saint rows 3 (มันจะเป็นไฟล์ game_launcher) มันก้อขึ้นให้เลือก directx ปกติ พอเลือก directx ปุ้บ มันขึ้นอย่างนี้ครับ Saint Rows : the Third has stopped working ผมลองปิด ไฟล์วอ+แอนตี้ไวรัส หมดแล้วก้อเป็นเหมือนเดิม ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ ช่วยผมด้วย TT (ทั้งๆ ที่ เข้าปกติไม่ผ่าน steam ดันเล่นได้)

นี่ครับ รูป http://www.picza.net/show.php?id=20120309llPdlITdvIdTx237753

ของเถื่อนริจะเข้าSteamไม่ง่ายหรอกจ่ะ

ounfree
9th March 2012, 20:55
เห็นที่ปล่อยๆกันมันก้อเถื่อนกันหมด เขายังเล่นกันได้ ทำไม ผมเข้าไม่ได้ หว่า เอ้อ ผม Window 7 นะ

ganadosa
9th March 2012, 21:07
เล่นคนเดียวได้ก็บุญแล้วครับ กะไม่ให้เขาขายเกมบ้างเลยหรอ

ounfree
9th March 2012, 21:23
ขอโทด!คับ ที่ผมมันไม่มีปัญญาซื้อของแท้เหมือนคุณชายทั้งหลายๆ

yasintorn123
9th March 2012, 22:01
ก็ไม่ต้องเล่น จบ !!! ของเขาไว้ขายครับไม่ได้ไว้แจก ทำใจครับ ไม่ซื้อก็ไม่ได้เล่น

ounfree
9th March 2012, 22:10
ไม่คิดจะช่วยก้อไม่ต้องโพสก้อได้นะครับไม่มีใครหาว่าเป็นใบ้ :)

9th March 2012, 22:12
ไม่คิดจะช่วยก้อไม่ต้องโพสก้อได้นะครับไม่มีใครหาว่าเป็นใบ้ :)
ไบ้ยังไงก็โพสได้ครับ ถ้าอ่านหนังสือ ออก พิมเป็น

CORNETTO
9th March 2012, 22:17
แล้วมันจะเล่นยังไงละนาย นี่มันของเถื่อน จะเข้าเล่น STEAM มันก็เข้าไม่ได้สิ - -?

1- แตกไฟล์ Crack ไปวางทับไฟล์เดิมในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
2- วางไฟล์ SmartSteam ในโฟลเดอร์ของตัวโปรแกรม Steam โหลดจาก store.steampowered.com
3- เข้า SmartSteam แล้วล็อกอินตามปกติ
4- หาห้อง Saints Row The Third ในโปรแกรม Tunngle โหลดจาก www.tunngle.net
5- คลิกเข้าห้องไหนไปก็ได้ค้างไว้แล้วกดเริ่มเกม
6- ไปที่ co-op campaign ตรง options เปลี่ยน privacy เป็น open to all
7- สร้าง LAN game หรือเข้าร่วมกับผู้อื่นได้แล้ว

Cr. Ramis

ganadosa
9th March 2012, 23:17
ขอโทด!คับ ที่ผมมันไม่มีปัญญาซื้อของแท้เหมือนคุณชายทั้งหลายๆ

แล้วเอาเงินซื้อคอมมาจากไหนครับ ผมก็ไม่ใช่คุณชายครับ

ผมก็ทำงานพิเศษหาเงินเหมือนกัน ผมไม่แบมือขอเงินจากพ่อแม่เพื่อซื้อเกมหรอกครับ

ounfree
10th March 2012, 19:03
ไบ้ยังไงก็โพสได้ครับ ถ้าอ่านหนังสือ ออก พิมเป็น

ผมพูดเผื่อคนอื่นๆครับ ไม่ได้ระบุ คุณ นิ จะร้อนตัวไป ทำ ไม จ๊ะ -0-!

teeza7894
10th March 2012, 19:10
หว้า smartsteam ของเถื่อนๆ เซงๆ

ounfree
10th March 2012, 19:19
แล้วเอาเงินซื้อคอมมาจากไหนครับ ผมก็ไม่ใช่คุณชายครับ

ผมก็ทำงานพิเศษหาเงินเหมือนกัน ผมไม่แบมือขอเงินจากพ่อแม่เพื่อซื้อเกมหรอกครับ

ผมหมายถึงคนที่ซื้อเกมแท้คนอื่นๆครับ ที่เอาเงินไปฟุ่มเฟือยกับเกมมากเกินไป ไม่ได้อ้างอิงถึงคุณเช่นกัน

ส่วนคอมผม 2 ปีที่แล้วมันผุดขึ้นมาหลังบ้านหลังจากที่ผมปลูกดอกกุหลาบมั้งครับ! -*- ในเมื่อมันมีวิธีที่ไม่ต้องไปเสียเงินมากมาย ทำไมผมจะไม่ทำล่ะ

ounfree
10th March 2012, 19:22
แล้วมันจะเล่นยังไงละนาย นี่มันของเถื่อน จะเข้าเล่น STEAM มันก็เข้าไม่ได้สิ - -?

1- แตกไฟล์ Crack ไปวางทับไฟล์เดิมในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
2- วางไฟล์ SmartSteam ในโฟลเดอร์ของตัวโปรแกรม Steam โหลดจาก store.steampowered.com
3- เข้า SmartSteam แล้วล็อกอินตามปกติ
4- หาห้อง Saints Row The Third ในโปรแกรม Tunngle โหลดจาก www.tunngle.net
5- คลิกเข้าห้องไหนไปก็ได้ค้างไว้แล้วกดเริ่มเกม
6- ไปที่ co-op campaign ตรง options เปลี่ยน privacy เป็น open to all
7- สร้าง LAN game หรือเข้าร่วมกับผู้อื่นได้แล้ว

Cr. Ramis

ไม่รุ้สินายเล่นยังไงล่ะ? ของเถื่อนมันจะไปเข้า STEAM ได้ไงเนาะๆ dead island ก็ เถื่อนๆ ก้อเล่นมาแล้วล่ะ นาย -0-

ounfree
10th March 2012, 19:23
หว้า smartsteam ของเถื่อนๆ เซงๆ

หว้า ๆๆ งั้นก้อประชากรเถื่อนค่อนโลกละ เซงๆ

ganadosa
10th March 2012, 19:30
ผมหมายถึงคนที่ซื้อเกมแท้คนอื่นๆครับ ที่เอาเงินไปฟุ่มเฟือยกับเกมมากเกินไป ไม่ได้อ้างอิงถึงคุณเช่นกัน

ส่วนคอมผม 2 ปีที่แล้วมันผุดขึ้นมาหลังบ้านหลังจากที่ผมปลูกดอกกุหลาบมั้งครับ! -*- ในเมื่อมันมีวิธีที่ไม่ต้องไปเสียเงินมากมาย ทำไมผมจะไม่ทำล่ะ ไม่ใช่ว่าไม่สนับสนุนผู้สร้างนะ แต่บังเอิญมันมีช่องทางที่ดีสำหรับคนฉลาดพอจะหาโหลดเองได้นะครับ งั้น ถ้าไม่อยากให้มีของเถื่อนทำไมผู้สร้างไม่จัดการล่ะครับ? ถ้าทำอย่างนั้นมันก้อมีคนไปซื้อของมันน้อยนะสิ เล่นขายเฉียดพัน มันเลยปล่อยของเถื่อนไงล่ะ แล้วค่อยทำออฟชั่นเสริมไปให้มาซื้อของแท้แล้วขายแพงๆ ลองไปถามคนทั่วไปดูสิครับ ร้อยละเท่าไรที่ซื้อของแท้? ส่วนหนึ่งก้ออ้างว่าสนับสนุนผู้สร้าง,อยากให้เขาพัฒนาต่อ แต่มีอีกส่วนคือ โง่ จนหาโหลดเถื่อนไม่เป็น ผมก้อไม่รุ้นะครับว่าคุณเป็นแบบไหน

แล้วไม่นึกถึงต้นทุนบ้างหรอครับ ก็แล้วแต่ครับส่วนเรื่องโง่นี่ ถ้าซื้อแผ่นแท้แล้วโง่ผมก็ยอมโง่ดีกว่าครับ

ส่วนเรื่องที่ว่าทำไมไม่จัดการ เขาจัดการครับแต่ก็เพราะมีคนอย่างคุณไง แก้ยังไงก็แก้ไม่หมด

ไม่ไม่ใช่แค่เรื่องเงินครับ มันเป้นเรื่องของจิตสำนึกด้วย ไอ้พวกที่ซื้อแท้มาเพื่อมาอวดชาวบ้านนั่นก็อีกเรื่องหนึ่ง

แน่นอนครับ ไม่ว่่าจะเป้นเพลงหรือภาพยนต์ เขาก็ต้องใช้เงินทุนในการสร้าง บ้านของคุรยังต้องใช้เงินซื้อ อุปกรณ์ต่างๆเพื่อสร้างมันขึ้นมาเลย

แน่นอนคุณคิดว่าการโหลดไม่ใช่เรื่องผิดผมก็ห้ามคุณไม่ได้ ถ้าเกิดวันหนึ่งคุณทำงานแล้ว

คุณกำลังจะได้รับผลตอบแทนจากมัน แต่กลับมีคนๆ วิ่งมาฉกเงินของคุณไปต่อหน้าต่อตา

เกมมันอาจจะเป้นแค่สื่อบันเทิงที่ไม่มีความจำเป้นต่อชีวิตของใครหลายๆคน แต่คนที่เกมถ้าเขาไม่ได้ทำเกมหรือทำแล้วไม่ได้เงินเขาก็อยู่ต่อไปไม่ได้เหมือนกันนะครับ

ผมไม่ว่าคุณหรอกที่จะโหลด ผมแค่อยากจะบอกว่ามันไม่มีอะไรได้มาง่ายๆหรอกนะครับ

markgtoza99
10th March 2012, 19:31
โหลดมาเล่น Single ก็พอครับ แล้วถ้าชอบเกมส์นี้จริงๆ เก็บตังซื้อก็ไม่เสียหายอะไร =3=

ส่วนที่คุณบอกว่าคนส่วนใหญ่ไม่ซื้อแท้ เพราะ เค้าไม่มีเงิน + เหตุผล บลา บลา....(เพื่อนผมถึงจะโหลดเถื่อนกันแต่ก็สะสมตังเรื่อยๆแหละ)

ยิ่งถ้าไม่ซื้อของแท้ คุณอาจจะต้องเก็บเงินซื้อ Xbox360 or PS3 เลยนะครับ -*-

สรุปนะ ซื้อของแท้ ได้เล่น MP เกมส์ต่อๆมาจะได้ไม่หนีไป Console อีก ^ ^

ounfree
10th March 2012, 19:46
แล้วไม่นึกถึงต้นทุนบ้างหรอครับ ก็แล้วแต่ครับส่วนเรื่องโง่นี่ ถ้าซื้อแผ่นแท้แล้วโง่ผมก็ยอมโง่ดีกว่าครับ

ส่วนเรื่องที่ว่าทำไมไม่จัดการ เขาจัดการครับแต่ก็เพราะมีคนอย่างคุณไง แก้ยังไงก็แก้ไม่หมด

ไม่ไม่ใช่แค่เรื่องเงินครับ มันเป้นเรื่องของจิตสำนึกด้วย ไอ้พวกที่ซื้อแท้มาเพื่อมาอวดชาวบ้านนั่นก็อีกเรื่องหนึ่ง

แน่นอนครับ ไม่ว่่าจะเป้นเพลงหรือภาพยนต์ เขาก็ต้องใช้เงินทุนในการสร้าง บ้านของคุรยังต้องใช้เงินซื้อ อุปกรณ์ต่างๆเพื่อสร้างมันขึ้นมาเลย

แน่นอนคุณคิดว่าการโหลดไม่ใช่เรื่องผิดผมก็ห้ามคุณไม่ได้ ถ้าเกิดวันหนึ่งคุณทำงานแล้ว

คุณกำลังจะได้รับผลตอบแทนจากมัน แต่กลับมีคนๆ วิ่งมาฉกเงินของคุณไปต่อหน้าต่อตา

เกมมันอาจจะเป้นแค่สื่อบันเทิงที่ไม่มีความจำเป้นต่อชีวิตของใครหลายๆคน แต่คนที่เกมถ้าเขาไม่ได้ทำเกมหรือทำแล้วไม่ได้เงินเขาก็อยู่ต่อไปไม่ได้เหมือนกันนะครับ

ผมไม่ว่าคุณหรอกที่จะโหลด ผมแค่อยากจะบอกว่ามันไม่มีอะไรได้มาง่ายๆหรอกนะครับ

ถ้าไม่มีคนผลิต แล้วคนโหลด มันจะมีหรอครับ แล้ว คนสร้างเถื่อนหยั่งกะมันจะได้เงินแหละครับ แล้วคุณไม่คิดถึงกำไรที่มันได้รับเป็นปกติอยู่แล้วหรอครับ สมมติขายมา 800 ต้นทุนมันไม่ถึง 500 หรอก แล้วคนซื้อแบบคุณๆ มันก้อมีกี่ล้านคน คูณไป แค่นี้มันก้อรวยตายห่าอยู่ละครับ แล้วไม่ต้องพูดถึงเลยว่า ทำงานเหนื่อยๆแล้ววื่งฉกเงิน เพราะคนฉกเขาคงไม่ฉกไปทั้งกระเป๋า เงินจากงานพิเศษ ในธนาคาร ในบ้าน หรอกครับ แถมยังมีเงินโบนัสจากบอสด้วย โดนฉกไปร้อยสองร้อย ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกครับ(ผมเปรียบเทียบเรื่องทุนนะครับว่าเงินที่โดนฉกไปเหมือนกำไรเล็กน้อย ยังเหลือกำไรอีกเยอะ) รายได้ทางอื่นมีอีกเยอะ ซึ่งไม่เห็นใจผู้บริโภคเลย และผมก้อห้ามคุณซื้อแผ่นแท้ไม่ได้ แค่อยากบอกว่าอย่าไปเสียหัวให้คนต่างชาติเยอะครับ เขาเตรียมเอาเปรียบเราอยู่ ซึ่งเราก้อควรรู้ให้ทัน

markgtoza99
10th March 2012, 19:57
เปลี่ยนจากกระทู้ขอความช่วยเหลือ เป็นเวที Debate ไปซะละ = =''

ganadosa
10th March 2012, 19:59
ถ้าไม่มีคนผลิต แล้วคนโหลด มันจะมีหรอครับ แล้ว คนสร้างเถื่อนหยั่งกะมันจะได้เงินแหละครับ แล้วคุณไม่คิดถึงกำไรที่มันได้รับเป็นปกติอยู่แล้วหรอครับ สมมติขายมา 800 ต้นทุนมันไม่ถึง 500 หรอก แล้วคนซื้อแบบคุณๆ มันก้อมีกี่ล้านคน คูณไป แค่นี้มันก้อรวยตายห่าอยู่ละครับ แล้วไม่ต้องพูดถึงเลยว่า ทำงานเหนื่อยๆแล้ววื่งฉกเงิน เพราะคนฉกเขาคงไม่ฉกไปทั้งกระเป๋า เงินจากงานพิเศษ ในธนาคาร ในบ้าน หรอกครับ แถมยังมีเงินโบนัสจากบอสด้วย โดนฉกไปร้อยสองร้อย ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกครับ(ผมเปรียบเทียบเรื่องทุนนะครับว่าเงินที่โดนฉกไปเหมือนกำไรเล็กน้อย ยังเหลือกำไรอีกเยอะ) รายได้ทางอื่นมีอีกเยอะ ซึ่งไม่เห็นใจผู้บริโภคเลย และผมก้อห้ามคุณซื้อแผ่นแท้ไม่ได้ แค่อยากบอกว่าอย่าไปเสียหัวให้คนต่างชาติเยอะครับ เขาเตรียมเอาเปรียบเราอยู่ ซึ่งเราก้อควรรู้ให้ทัน

เหอๆ แล้วนี่ไม่เรียกว่าการเอาเปรียบหรอครับ ทำ crack แล้วได้เงินสิ่แปลกคิดได้ไง เพราะเขาก็คิดจะเล่นฟรีไงครับ ยังต้องคิดจะเอาเงินอีกหรอ

ไม่เห็นใจผู้บริดภค เหอๆแล้วเคยรู้ว่าเงินทุนในการสร้างเกมมันไม่ได้มีแค่การสร้างเกมนะครับ

แล้วถ้าบริษัทล้มละลาย หรือโดนไล่ออก จะเอาจากไหนมาใช้ครับ

เป็นความคิดที่เห็นแก่ตัวดีนะครับ ผมชอบ คนแบบนี้ในสังคมมันมีเยอะดี

เปลี่ยนจากกระทู้ขอความช่วยเหลือ เป็นเวที Debate ไปซะละ = =''

มันก็สนุกดีนะครับ ฮ่าๆ

ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความคิดของแต่ละคนที่มองเกมต่างกันออกไป

nut015550333
10th March 2012, 20:09
ก็นะครับ แรกๆผมก็ซื้อเถื่อน แต่หลังๆไม่รู่เป็นไรผมซื้อแท้ตลอดเลยงงกะตัวเองมากมาย เหอะๆ

ปล.ถ้าไม่ซื้อแบบกล่องซื้อแบบคีย์ก็ได้เน้อถูกกว่าเยอะ

ounfree
10th March 2012, 20:27
เหอๆ แล้วนี่ไม่เรียกว่าการเอาเปรียบหรอครับ ทำ crack แล้วได้เงินสิ่แปลกคิดได้ไง เพราะเขาก็คิดจะเล่นฟรีไงครับ ยังต้องคิดจะเอาเงินอีกหรอ

ไม่เห็นใจผู้บริดภค เหอๆแล้วเคยรู้ว่าเงินทุนในการสร้างเกมมันไม่ได้มีแค่การสร้างเกมนะครับ

แล้วถ้าบริษัทล้มละลาย หรือโดนไล่ออก จะเอาจากไหนมาใช้ครับ

เป็นความคิดที่เห็นแก่ตัวดีนะครับ ผมชอบ คนแบบนี้ในสังคมมันมีเยอะดี

มันก็สนุกดีนะครับ ฮ่าๆ

ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความคิดของแต่ละคนที่มองเกมต่างกันออกไป

เงินทุน เหอๆ ราคาขายเขาก้อคงรวมค่าต่างๆนานามากมายไว้แล้วครับ(รวมทั้งกำไรและค่าที่ต้องเสียให้ทีมผู้ผลิตทุกอย่าง) สร้างเกมนะครับไม่ใช่สร้างรถยนต์จะได้ต้นทุนมากมายหลายสาขาขนาดนั้น
"แล้วถ้าบริษัทล้มละลาย หรือโดนไล่ออก จะเอาจากไหนมาใช้ครับ" ถ้ามันล้มละลายแล้วจะสร้างเกมหาพระแสงอะไรล่ะครับ :(

เป็นความคิดเห็นที่ใจบุญดีนะครับ ผมชอบเหมือนกันเหมือนมองฝูงจักจั่นไถนามั้ง นั่งดูแล้วมันก็ขำดี ปล่อยให้เขาดูดเงินไป ในเมื่อคุณมีทรัพย์เยอะผมก็ไม่คิดจะห้าม แต่ผมอิจฉาผู้ผลิตที่นั่งกินนอนกินสบายแล้วครับ คนแบบนี้ในสังคมมันหายากเหมือนหาขี้ไคลในมหาสมุทร และบังเอิญผมไม่ใช่พวกติดเกมครับ ในเมื่อมันไม่ได้ก็ไม่เล่น ไม่มีอะไรยากครับ

whiteking7
10th March 2012, 20:28
มีสองข้ออยากเขียนจ่ะ
1.ถ้าโหลดSkidrow หรือ Razor1911บ่อยๆแล้วอ่านภาษาอังกฤษไป ตอนท้ายเค้าจะมีเขียนนะ ว่าทำมาเพื่อให้ทดลองเล่นถ้าถูกใจก็จงอุดหนุนของแท้ซะ
2.ถ้าไม่มีคนซื้อของลิขสิทธิ์แล้วใครเค้าจะอยากผลิตเข้าPC พอไม่ผลิดplatfrom PC พวกประชาแท้และเถื่อนต่างก็บ่นกันยกใหญ่

ganadosa
10th March 2012, 20:29
เสียดายนะครับที่ใช้อารมณ์ตอบ อ่านแล้วตลกดีครับ

ก็เขาสร้างมาเพื่อต้องการกำไรไงครับ

เอาเถอะครับคนเห็นแก่ตัวก็คือคนเห้นแก่ตัว อ่านแล้วตลกครับ

เหมือนคุยกับเด็กๆ ฮ่าๆ

แล้วให้ผมเดาเล่นๆนะ โลกทั้งโลกของคุณคือ jokergameth ทำให้คุณคงนึกว่าคนส่วนใหญ่เล่นแต่เถื่อนสิ่นะครับ

ว๊า กบในกะลา

One2T
10th March 2012, 21:02
ใช้เหตุผลคุยกะคนไม่มีความคิด 10 ปี ก็คุยไม่รู้เรื่องหรอกครับ
พวกนี้มันแยกแยะไรไม่ออกหรอก คิดว่าความคิดตัวเองกะสิ่งที่ตัวเองทำถูกต้องที่สุด ปล่อยมันอยุ่บนโลกส่วนตัวอันแสนแคบต่อไปนั่นแหละ อย่าลดตัวลงไปเถียงไรด้วยเลย

manU__gig
11th March 2012, 23:37
แครก (http://www.digitalkeystore.com/saint-rowiii-steam) เข้าไปโหลด co-op ออนไลน์ ได้หมด

Crowszerro 3
12th March 2012, 13:52
เถื่อนมันเล่นผ่านsteam ได้ที่ไหนล่ะครับนอกจากlan ผ่าน tungle ไรนั่นล่ะถึงเล่นได้

12th March 2012, 14:03
ซักวันจะเข้าใจเองครับ ไม่ซื้อก็ไม่เป้นไร ควรคิดได้ซะมั่ง ว่าเกมส์ๆนึงอะ เขาทำกันกี่คน นานแค่ไหน แก้ไขกี่รอบ กว่ามันจะสมบูรณ์ คิดแต่ว่า คนซื้อแท้มันเยอะแล้ว ช่างมัน สักวันคนแบบนี้มันจะล้น คิดจะประหยัดไม่ต้องเสียเงินมาก ก็เอาเวลาไปทำอย่างอื่นเถอะครับ
ไปทำงานหาเงิน ไม่ต้องมาเล่นเกมส์ เปลืองไฟ แบบนี้

ใช้เหตุผลคุยกะคนไม่มีความคิด 10 ปี ก็คุยไม่รู้เรื่องหรอกครับ
พวกนี้มันแยกแยะไรไม่ออกหรอก คิดว่าความคิดตัวเองกะสิ่งที่ตัวเองทำถูกต้องที่สุด ปล่อยมันอยุ่บนโลกส่วนตัวอันแสนแคบต่อไปนั่นแหละ อย่าลดตัวลงไปเถียงไรด้วยเลย
ถูกครับ บ่นให้ตายมันก็ไม่ฟังหรอกครับ ไม่มีปัญญาซื้อแล้วก็มาหาทางที่จะทำให้เล่นได้ ก็อนาถเกินพอแล้ว ยังมานั่งเถียงคิดว่าตัวเองถูกยังโง้น คนนั้นผิดยังงี้ เป็นเด็ก ป.3 ไปได้ คิดว่าตัวเองทำถูกแล้วจะมาเสนอหน้า เถียงปาวๆทำไมครับ คิดว่าตัวเองดีแล้วก็ไปเล่นคนเดียวเถอะครับ อย่าบ่นให้มากเลยครับ เห้นแล้วสมเพศว่ะ
ปล.ที่นี่ไม่มีใครอยากช่วยพวกได้คืบจะเอาศอกหรอกครับ บอกไว้ก่อน ไปเวปอื่นเถอะครับ :bye

maxonline17
12th March 2012, 14:26
เห็นแก่ตัว

:punish <<<<<< มอบให้ จขกท